Kolton

Mỗi khi vào google nó lại ra lỗi SSL : Không thể kết nối với thực

Kết nối an toàn của bạn tới hiện đang bị can thiệp.

Hãy thử tải lại trang này sau vài phút hay sau khi chuyển sang mạng mới.Nếu gần đây bạn đã kết nối với mạng wifi mới, hãy kết thúc đăng nhập trước khi tải lại.

Nếu bạn định truy cập ngay bây giờ, bạn có thể chia sẻ thông tin cá nhân với kẻ tấn công. Để bảo vệ sự riêng tư của bạn, Chrome sẽ không tải trang cho đến khi có thể thiết lập kết nối an toàn tới thực.

Em đã xem giờ và chỉnh lại nhưng vẫn bị vậy . Xài Chrome với cả Cờ rôm +. Còn khi vào firefox thì vẫn bị nhưng chỉ cần nhận chứng chỉ là được, nhưng e không thích xài firefox . Bác nào giúp e được không .

Arnaldo

mình thì thấy lỗi SSL hiện ra khi chưa thanh toán tiền mạng còn trường hợp này lại nhận chứng chỉ là dc à thì chưa gặp

RedHot_RuaDaiKa

Bạn xem lại ngày giờ của máy, chỉnh lại chính xác là có thể vào được xem lại ngày giờ của máy

levanhai1978

Mỗi khi vào google nó lại ra lỗi SSL : Không thể kết nối với thực

Kết nối an toàn của bạn tới hiện đang bị can thiệp.

Hãy thử tải lại trang này sau vài phút hay sau khi chuyển sang mạng mới.Nếu gần đây bạn đã kết nối với mạng wifi mới, hãy kết thúc đăng nhập trước khi tải lại.

Nếu bạn định truy cập ngay bây giờ, bạn có thể chia sẻ thông tin cá nhân với kẻ tấn công. Để bảo vệ sự riêng tư của bạn, Chrome sẽ không tải trang cho đến khi có thể thiết lập kết nối an toàn tới thực.

Em đã xem giờ và chỉnh lại nhưng vẫn bị vậy . Xài Chrome với cả Cờ rôm +. Còn khi vào firefox thì vẫn bị nhưng chỉ cần nhận chứng chỉ là được, nhưng e không thích xài firefox . Bác nào giúp e được không . bạn thử thoát khỏi gmail xem....

mathip_mahop_9x

Cái nak mấy nay bị lỗi đường truyền mạng vs google mới bị tấn công DNS nên chắc đường truyền hơi có vấn đề hì? hay mạng bạn chưa đóng tiền

Lazzaro

cái này không phải sai ngày giờ đâu ,mình cũng bị nhưng chịu khó reload lại và lần là được ah

Các chủ đề có liên quan khác