Phần mềm hữu ích với Internet
By changtraiphongluu22
#770908 mấy cái này cũng không hiểu lắm, up dùm, mà ai biết có host nào mà tốc độ down ngang với Fshare và 4Share không. megashare
By thuongthuong210
#770909 mh thấy vip Fshare có lợi hơn vip 4share nhỉ, ghét nhất cái vip của 4share cứ bị giới hạn dung lượng download giờ VIP còn 60Gb 1 ngày thôi nó làm thế sợ dân VN mình share cho nhau mà
Mà tiện thể mấy bạn cho mình hỏi luôn, máy mh cài song song windows 7 và windows 8 trên một máy, nh hôm nay mh nghịc trên windows 7 thế nào mà giờ cpu lúc nào cũng full, ram thì bình thường như mọi khi, lag không thể dung được, khi mh chuyển sang windows 8 (vẫn trên máy đó,cài song song mà) thì cũng có hiện tượng như thế, nhưng lúc bị lúc không, mh định cài lại win, vì win7 là windows gốc, nếu mh cài lại windows 7 không biết tình trạng này có hết không, vs sao mh nghịch trên windows 7 mà windows 8 cài song song cũng bị lỗi lây nhỉ, ai giúp mh với.thanks nhiều ! máy mình khi cài mới CPU cũng lên 100% nhưng khởi động lại thì hết. nhiều khả năng bạn dính virus rồi xin chia buồn bạn, giờ bạn nên quét virus đi
By bachkim_8k_9x

máy mình khi cài mới CPU cũng lên 100% nhưng khởi động lại thì hết. nhiều khả năng bạn dính virus rồi xin chia buồn bạn, giờ bạn nên quét virus đi không phải virut đâu, đang dung bt, bùn bùn mh nghịch regedti mà chả hiểu sao nó bị lỗi thế mới khổ, , virut quét chán chê vâ vẫn thế, chắc mai phải cài lại rồi
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym