Phần mềm hữu ích với Internet
By nhi04x3d
#770163 Bác nào theo đạo thiên chúa thì vào đây cầu nguyện cả nhé. Mình đã cầu nguyện trên youtobe của trang web kinh thánh roài giờ đến lượt các bạn đấy. Hãy cầu nguyện cho trung quốc cút khỏi vùng biển của việt nam chúng ta Tuy là mình theo đạo phật nhưng mình cũng theo đạo thiên chúa luôn

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Hamlyn
#770213 Mới cần nguyện có tí xíu mà trung quốc dịu giọng hẳn ra công nhận đạo thiên chúa linh thật các bạn thử cầu nguyện đi nhá Sau không ai vào bàn luận hết vậy kìa chê kinh thánh dởm à
By Canowicakte
#770214 đề nghị mod chuyển cái topic này vào thùng rác.
By Generosb
#770215 Sau lại chuyển có gì không hay à bác nói thử xem
By duoibonghoanglan1014
#770216 Sau lại chuyển có gì không hay à bác nói thử xem Bác k thấy thread của người ta thảo luận sử dụng internet ah. Box thảo luận mạng. Đem thứ ngoài luồng vào . Spam.

Bác cầu nguyện làm gì đi hoàng sa , trường sa giữ đảo luôn đi.
By langle1minhtoi_ducanh
#770217 Bác k thấy thread của người ta thảo luận sử dụng internet ah. Box thảo luận mạng. Đem thứ ngoài luồng vào . Spam.

Bác cầu nguyện làm gì đi hoàng sa , trường sa giữ đảo luôn đi. Sory mình không biết
By LamHong_River
#770218 Thằng tangxiangs, mày bị dở hơi ah?

Kinh Thánh đâu có phải là thứ để mày đem ra biếm họa, mày muốn cầu nguyện thì quan trọng là ở cái "tâm"

Suy nghĩ kỹ trước khi post bài.........và mày nên tự delete cái bài post này đi
By hungviet99
#770219 Bác nào rãnh thì del đi sao lại bảo mình phải del mà mình cũng cầu nguyện thành công roài nên khóa đi mệt quá cằng nhằn hoài
By Gofried
#770220 mô phật

bần tăng xin cáo từ

thí chủ bảo trọng
By pe_kute_0nljne_64
#770221 Bữa nay sao lại có cả cầu nguyện trong diễn đàn thế này, không ra làm sao cả
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym