Phần mềm hữu ích với Internet
By berom_kieukidethuong
#768426 mình xem youtobe các giờ khác bình thường tới tối từ 7h tới 11h là bị đứng. Mạng vnpt nè
By cunxinh9x
#768451 không chỉ riêng bạn, mình cũng bị Viettel 3G... & 3 hôm trước 31 30 29, h đó là h diễn ra ultra music festival.... Youtube đang chịu tải max tốc của cả thế giới hướng về UMF
By Forbes
#768454 Lúc đó mọi người truy cấp đông, nên nghẽn mạng, mình cũng bị như vậy.
By be_hanh
#768456 Vậy thì khi nào youtobe mới hết tình trạng này nhì Chắc là sẽ khắc phục nhanh, chờ thêm đi, mình cũng bị mà, mà khốn nạn cái là youtube nó chia file ra để load, có dừng clip thì nó cũng không load tiếp -> chết
By kiki_coco02
#768457 Ở đây có bác nào biết cách cài net fram word cho window 8.1 heavier edition 2014 không? mình chơi mods medival2 total war thì nó báo lỗi này:

còn chơi medival 2 total war thì nó báo lỗi này:

Ai biết cách khắc phục thì giúp mình nha. Trông cậy các bạn bên này cả đó
By trolaiwakhu_deyeunang
#768458 Lỗi này đơn giản mà do chưa cài các thêm các drectx...., cách khắc phuc là tải thêm file .dll thiếu thấy báo file nào thi len google tìm rồi bỏ vào system32
Ở đây có bác nào biết cách cài net fram word cho window 8.1 heavier edition 2014 không? mình chơi mods medival2 total war thì nó báo lỗi này:

còn chơi medival 2 total war thì nó báo lỗi này:

Ai biết cách khắc phục thì giúp mình nha. Trông cậy các bạn bên này cả đó
By share_all
#768459 Lỗi này đơn giản mà do chưa cài các thêm các drectx...., cách khắc phuc là tải thêm file .dll thiếu thấy báo file nào thi len google tìm rồi bỏ vào system32 Thank bác nhiều nha
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym