Tình hình là em có 1 acc muốn chia sẻ với các bác. Em thấy trên 4rum thấy mấy bác lập topic xin acc nên em share cho các bạn có nhu cầu
Đk:

1. Thank cho em phát

2. Down xong nhớ giữ speed và đừng đổi mật khẩu

3. Inbox cho em, em sẽ gửi cho các bác

Tình trạng là mấy bác down xong không giữ speed nên chắc em sẽ đổi mật khẩu

Khuyên thật lòng bạn là nên xóa topic này đi nếu còn muốn giữ acc. Staff hdvnbits nhìn topic này thôi đã đủ ban acc rồi

Barrak

acc bạn chỉ down những tor thường free.... nhưng mình dự acc bạn bị band rất nhanh.. thường thì mấy phim hot ai cũng kéo...và việc hoàn thành 1tor ở nhìu ip khác nhau là chết chắc thôi

Ronit

Acc này mình không dùng nữa mới share cho mọi người Acc hdvnbits có phải quý hiếm gì đâu. Bên đó vẫn gửi thư mời đàng hoàng nếu bạn làm theo mẫu đăng ký mà.

Acc share thì kéo vài toz là die ấy mà, bên đó quản lý chặt lắm.

hoangoclan20337

Acc hdvnbits có phải quý hiếm gì đâu. Bên đó vẫn gửi thư mời đàng hoàng nếu bạn làm theo mẫu đăng ký mà.

Acc share thì kéo vài toz là die ấy mà, bên đó quản lý chặt lắm. Invite khó lắm bạn à. Mạng băng thông 6mb họ không invite đâu.

dap_xe_ra_pho

Invite khó lắm bạn à. Mạng băng thông 6mb họ không invite đâu. mạng vnpt 2.5mb nè bác.. vẫn lên dc màu hồng mà

cophuthuynho_25

Invite khó lắm bạn à. Mạng băng thông 6mb họ không invite đâu. Cứ gọi là thoải con gà mái.
mạng vnpt 2.5mb nè bác.. vẫn lên dc màu hồng mà

Hau_ITmark

Không sợ bị bên kia họ khoá à? Acc này mình không dùng nữa mới share cho mọi người

Các chủ đề có liên quan khác