Phần mềm hữu ích với Internet
By nhoc_dkny_hn9x
#765353 Cho hỏi có ai giống như mình không ?khoảng 1 tháng nay tốc độ download vnpt không vượt quá 100kb/s ,mình đang dùng gói 150k
By chodientu
#765417 đang sử dùng mạng VNPT giáo viên, tốc độ vẫn duy trì như xửa là 300-400 -_-
By MacMurra
#765419 khó mà nói dc, mình dùng vnpt 2 năm, mình bên phú nhuận khu phan xích long, mạng thì 6mb thôi mà fai nói mạng đều như cơm bữa, rớt mạng trên đầu ngón tay , nếu thấy không ổn thì bạn nên cắt và đổi ngay , nhiều khi bên nhà bạn viettel hay fpt lại có hạ tầng tốt, mạng ngon thì sao
By chocopie_babe
#765420 dạo này chất lượng kém hẳn ra, mạng thì cứ rớt suốt , xem video thì lại chập chờn , load thì lâu nản
By thanhtrung_dng
#765421 K biết VNPT bị sao chứ tối qua đến k fb thì lag k load nổi..google lúc vào được lúc k..youtube thì chịu hẳn k vào được

Các trang web khác thì vẫn vào bth..tốc độ mạng vẫn ổn định

K biết có bác nào bị giống e k..e ở HN
By hathivnmp3
#765424 mình dùng vnpt mà thấy mấy cái đèn modern nó cứ chóp tắt liên tục không biết phải bị hack hay rớt mạng không nữa. Mình vào mang buổi tối mấy hôm nay cực cki2 chậm có lúc chậm lúc không chả biết tại sao. MÌnh nghi ngờ là đã bị hack roài
By ivybui6767
#765425 mình cũng mạng 150k đây down mấy trang mediafire hay fshare 4share bỗng dưng lên 1490kb/s thế mới ghê chứ lúc đầu tưởng nhầm nhìn lại thì đúng là thế down file 2gb có 55p trc 300kb/s thì 2gb phải đown mất tầm 2 tiếng
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym