Phần mềm hữu ích với Internet
By rainie_leeyoung
#764852 mình làm thế rồi mà chưa vào được bạn ơi ><

hay phải xoá cả lịch sử và côkie của firefox nữa ? bị ở trình duyệt nào thì xóa hết lịch sử, cookie ở trình duyệt đấy đi, lúc quét advance system care vào chỗ cài đặt quét các phần mềm độc hại, bỏ cái dấu tích ở ô bỏ qua các file lớn hơn 10Mb cho chắc. Mình lần nào bị thế quét xong 1 lượt là lại ok. Hiện giờ thì vẫn chưa có cách nào diệt dc tận gốc cái con này đâu

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By All
#764853 mềnh làm vậy r mà vẫn ** được ><

nhưng mình mới xoá cookie ở cốc cốc thôi, để xoá cả của chrome, firefox, ie xem .
By Fenton
#764854 mềnh làm vậy r mà vẫn ** được ><

nhưng mình mới xoá cookie ở cốc cốc thôi, để xoá cả của chrome, firefox, ie xem . xóa cả lịch sử lẫn cookie nhé, để cho chắc chắn thì thử quét hệ thống bằng anti virus nữa xem sao. Mình cũng cứ vài ngày là bị lỗi này 1 lần, quét advance xong là lại ngon mà
By sacdep1000can
#764856 cho mình hỏi ngu cái là file cookie ở đâu :3 Bác vào trình duyệt nào cũng có history, vào đó mà xoá hết cả cache, dữ liệu database,... Sau đó bác vào đó tải lại lần nữa xem khá hơn không.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym