Phần mềm hữu ích với Internet
By run_hide_love_2005
#764839 mình dùng windows 8.1, xài cả cốc cốc và firefox.

từ hôm qua không hiểu tại sao mình không thể tải được gg. Nó thông báo bị out of date ! và bảo mình cần update flashplayer
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

thì mình cũng chiều nó down up về, bật setup lên thì lại dư lày
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

mình chịu không mở được để mà setup, dù chạy vs quyền admin.

điều thú vị là trình duyệt uc trên lumia 520 của mình cũng bị y như thế !!!!

mong các bạn giúp mình !

tất nhiên không chỉ gg mà nhiều trang khác cũng thế

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By mysteryboy18
By HAKUNA_MATATA
#764844 Máy bạn bị nhiễm con virus fake flash player rồi, bạn xóa hết lịch sử trình duyệt, cookie đi. Dùng advance system care pro quét toàn bộ hệ thống 1 lượt là ok ngay ấy mà. bây giờ hầu như máy nào cũng bị dính cái này
By lockchoc_sockhang
#764846 Máy bạn bị nhiễm con virus fake flash player rồi, bạn xóa hết lịch sử trình duyệt, cookie đi. Dùng advance system care pro quét toàn bộ hệ thống 1 lượt là ok ngay ấy mà. bây giờ hầu như máy nào cũng bị dính cái này cho mình hỏi ngu cái là file cookie ở đâu :3
By zunzunny_taddy
#764847 cho mình hỏi ngu cái là file cookie ở đâu :3 bạn vào phần xóa lịch sử web ấy, có hết trong đấy mà, chỉ cần chọn là được
By Gia_Khoa
#764848 mà bạn k cần làm theo cái link hướng dẫn dài dòng mà bạn gì post ở trên đâu, k hiệu quả tí nào, chỉ cần làm theo cách của mình là ok thôi
By ngo_kinhstar
#764849 ASC pro là trình virus ah bạn ? cho mình xin linh full, mình không vào được gg mà :3

mình đang xài avast lậu được không ?
By malunmalun
#764850 advance là phần mềm tối ưu thôi, nó quét và diệt malware được, mấy con này antivirus k tìm ra đâu. giờ mình đang dùng avast internet security và advance system care. bạn vào đây mà tải :
By nibduong
#764851 advance là phần mềm tối ưu thôi, nó quét và diệt malware được, mấy con này antivirus k tìm ra đâu. giờ mình đang dùng avast internet security và advance system care. bạn vào đây mà tải : mình làm thế rồi mà chưa vào được bạn ơi ><

hay phải xoá cả lịch sử và côkie của firefox nữa ?
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym