Phần mềm hữu ích với Internet
By heocon_doremon
#760529 :O toàn cái mình chưa biết. Bookmarrk lại khi nào cần sẽ xài ^^ Nếu bạn phát hiện ra app nào mới thì vào đây comment để mình bổ sung nhé ^^.

Google drive này up file lên nếu có virut là nó không cho lấy link ,nó quản lý hơi chặt Hơi chặt nhưng mà lúc down thì yên tâm bạn ạ.Mà dung lượng free lại nhiều,tận 15Gb
By Orville
#760530 Xem tham khảo chủ yếu thôi chứ mấy chức năng này mình chưa cần xài bao giờ

Toàn xài google drive làm chỗ chứa file, host ảnh, host video...
By bibi_star_456
#760531 Xem tham khảo chủ yếu thôi chứ mấy chức năng này mình chưa cần xài bao giờ

Toàn xài google drive làm chỗ chứa file, host ảnh, host video... Hề hề,giống mình.10 app thêm đấy có những app còn chưa nghe tên bao giờ
By thienthanxanh162
#760533 Em không hiểu về mấy cái này cho lắm, cho em hỏi những apps này chạy trên nền web hay phải down về, nó chạy độc lập hay cần có internet ạ ?
By iwmwbtt
#760534 Em không hiểu về mấy cái này cho lắm, cho em hỏi những apps này chạy trên nền web hay phải down về, nó chạy độc lập hay cần có internet ạ ? Chạy trên nền web nhé bạn,và đương nhiên cần có internet.Bạn vào đây:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Rồi sau đó search tên app bạn muốn cài vào Chrome,là xong
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym