Phần mềm hữu ích với Internet
By chetviyeu_lieuxieuvitien_1481994
#759566 mình dùng mạng VNPT, mấy hôm trc ms ghót lại ổ C, trc đó thì lướt fb bình thường. Nhơng sau đó thì mình vào facebook luôn hiện ra trang này
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

sau đó thì hiện ra trang facebook nhưng vs tình trạng http gạch chéo

kèm theo đó là 1 đống tùm lum lỗi xảy ra, mình không chat được, viét dc dòng tin nhắn là phải đóng F5 rồi ms xem được trả lời của họ, hình ảnh thì cái coi được cái ko,cực kì lag,... dù mình vào m.fb.com thì lỗi vẫn như thế. Mn ai có cáh nào thì giúp mình vs ạ (( mình vẫn để DNS 8888 8844

Mà mình chỉ bị lỗi trên chrome thôi, còn firefox vẫn tót, nhưng mình rất cần dùng chrome vì firefox rất nhiều thứ hạn chế và không quen, mn gipups mình vs ((
By pjnk_pjg_90
#759606 Mình cũng bị tương tự thế này, lên mạng họ bảo chỉnh lại thời gian máy, nhưng thời gian máy mình vẫn đúng, chưa biết cách khắc phục thế nào. Mình khuyên bạn nên xài tạm firefox và mong có cao nhân giúp đỡ
By Skeggr
#759607 mình dùng mạng VNPT, mấy hôm trc ms ghót lại ổ C, trc đó thì lướt fb bình thường. Nhơng sau đó thì mình vào facebook luôn hiện ra trang này

sau đó thì hiện ra trang facebook nhưng vs tình trạng http gạch chéo

kèm theo đó là 1 đống tùm lum lỗi xảy ra, mình không chat được, viét dc dòng tin nhắn là phải đóng F5 rồi ms xem được trả lời của họ, hình ảnh thì cái coi được cái ko,cực kì lag,... dù mình vào m.fb.com thì lỗi vẫn như thế. Mn ai có cáh nào thì giúp mình vs ạ (( mình vẫn để DNS 8888 8844

2 hình ảnh 2 giờ khác nhau???
bác chụp lúc nào thế?
By phonghieu9
#759610 Hình ảnh 1: Chụp khi vào chưa được

Hình ảnh 2: Vào được nhưng gạch xiên ở dong www đó Bạn giúp mình vs
By classic_season
#759611 bạn thử xem file host thế nào, vs lại ngày giờ chuẩn xác chưa, vào chrome có nút đặt lại trình duyệt nữa, chắc là được
By lovemikini_95love
#759612 bạn thử xem file host thế nào, vs lại ngày giờ chuẩn xác chưa, vào chrome có nút đặt lại trình duyệt nữa, chắc là được bạn có thể ns rõ hơn 1 chút được ko
By nh0_sh0ck01
#759616 mn giúp mình vs ạ
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym