mysteriousm62

Làm sau để xác định files txt tiếng trung là loại ngôn ngữ gì để việt hóa. Mình việt hóa xong thì vào games bị lỗi phông chữ đó là để tiếng việ có dấu ý còn tiếng việt không dấu thì bị lỗi màn hình đen xì và nó tự động thoát ra ngoài màn hình luôn. Bác nào biết xin hãy tận tình giúp em cái nha vnzoom ơi

maquai

Mình cũng đâu có chắc @@ Up thử cái file txt đó lên cho mình xem thử .

Twyford

link dowload files txt tiếng trung nè: bạn tìm thử xem nó là dạng phông nào roài báo mình biết nha còn đây là files name tiếng việt có dấu: còn muốn không dấu thì dùng unikey loại bỏ dấu là ok nha

thiendia9000

link dowload files txt tiếng trung nè: bạn tìm thử xem nó là dạng phông nào roài báo mình biết nha còn đây là files name tiếng việt có dấu: còn muốn không dấu thì dùng unikey loại bỏ dấu là ok nha Nếu là txt thì theo mình không có định dạng FONT đâu . FONT khi mở file TXT là font theo Notepad nhé .Còn file Word thì mới có định dạng FONT.

Bạn có thể mở Notepad .Bảng chọn Format , chọn FONT , sẽ thấy font dùng cho notepad>>> txt không " định dạng font ".

Nên mình cũng không biết nên làm sao @@

nkid2008

Thank bạn đã giúp bạn hỏi thử mấy người khác xem có giúp được gì không

vietlam_307

Sau mình việt hóa games tàu xong nó ra vậy nè :

Bác nào biết thì chỉ giúp em cái nha. Em pó tay roài

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
R Xin tìm giúp phần mềm việt hóa Passolo-2015 full crack Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 0
M Driver Easy 4.9.3 Việt hóa - Giúp bạn tìm & cài driver nhanh chóng Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 14
Y AutoClick 2.3 Việt hóa - Tự động click chuột giúp bạn Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 1
M Nhờ anh chị tải giúp em tài liệu Bản đồ địa chất và khoáng sản Việt Nam tỷ lệ 1:200.000. Địa chất và khoáng sản tờ Lệ Thuỷ-Quảng Trị Khoa học kỹ thuật 1
V Nhờ anh chị tải giúp em tài liệu về Kho Việt Tiến này với ạ. Em cám.ơn ạ Sinh viên chia sẻ 1
V Nhờ anh chị tải giúp em tài liệu về Kho Việt Tiến này với ạ. Sinh viên chia sẻ 1
V Nhờ anh chị tải tài liệu chuỗi cung ứng công ty Việt Tiến này giúp em với ạ. Em cám ơn anh chị hỗ trợ giúp đỡ ạ Sinh viên chia sẻ 3
W Nhà nước cần tạo điều kiện gì để giúp cho doanh nghiệp Việt Nam tăng khẩ năng cạnh tranh trong quá t Công nghệ thông tin 0
C Xây dựng bộ ngữ liệu để đánh giá bằng Tiếng Việt và chương trình trợ giúp đánh giá các hệ tìm kiếm t Luận văn Kinh tế 0
P Hoạt động trợ giúp xã hội thường xuyên ở Việt Nam Luận văn Kinh tế 2

Các chủ đề có liên quan khác