Phần mềm hữu ích với Internet
By lynne_lov_pik
#758261 tớ dùng google chrome từ ngày đầu nó ra, trải qua các phiên bản đều có sự tiến bộ vượt bậc về giao diện, tốc độ, chức năng. Cacngf dùng càng khoái.

Hum nọ giống như bao ngày khác, mở chrome lên, lướt web... rùi đổi qua bắn gunny, mọi thứ vẫn bt bỗng nhiên sao không có tiếng j hết. tưởng tắt tiếng mt, ktra, mở volume 100, tưởng tắt âm gunny, vẫn bt. hoảng wa, tưởng hỏng loa, mở music, tý nổ tai.

Ngạc nhiên, đổi qua trang mp3.zing.vn mở nhak, không có j hết, im lìm.

nở thử bằng IE và Firefox vẫn có âm đều đều. biết chăk chrome bị sao rùi

gỡ ra cài lại đâu 5-7 lần, vẫn không ăn thua.

seach trên mạng không thấy.

qua xài firefox, tốc độ load chậm nhìn phát bực(chưa kể IE chắc đập máy)

h lại qua dùng chrome "câm" huhuhu

ai biết cách sửa chỉ giùm tớ với.

nói túm lại lỗi là chrome không phát tiếng, có ai biết sửa sao chỉ giùm tớ với.

tớ dùng chrome 8 mới nhất đó
By ngaybennhau_1902
#758290 Có lẽ bạn nên xem lại rắc cắm ở loa thôi chứ mình nghĩ Google chrome với âm thanh đâu có liên quan gì ? Chỉ cần đầy đủ driver là nó chạy được thôi chứ ? Mà chrome mới nhất hình như là 10.xxx rồi mà !
By Nicolas
#758294 dc rùi các bạn ah!

hihih, do ai đó mute cái chrome!

mình chỉnh lại rùi.

hjhj

ah luk gỡ có xài Your unital 2010. đã gỡ sak, mình cũng biết dung mà, do không để ý cái mute đó thui.

vấn đề nè xong rùi mod xóa dùm bài nha không để mốc mất đó
By chunghoanggiang
#758295 troi` oi cua tui ne`, binh thuong` thj no djch tu` tjeng anh sang TViet, hum trc mo may' chay google chrome thj no lạ djch tu TViet sang TAnh , chjnh laj language thj no lạ bao' loi~ the co tuc k0 co cku'
By sunflower_axn
#758296 các bạn còn đỡ chứ máy tui cài xong là màn hình chuyển sang chế độ khác ( màu mè, hình lớn, mờ), tắt chrome mới trở về bình thường lại. Ai, dùng windows 7 cài chrome cũng thật khổ. Có pác nào chỉ dẫn làm sao giùm tui cái! THANKS trước (^_^)
By manhtu.info
#758299 mình cũng rất thích chrome . nhưng nhiều khi xem ảnh toàn lỗi không hiển thị được. toàn hiện hình vuông bé tý . phải chuyển qua FF. chỉ khi nào cần dịch thì dùng chrome
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym