Như cái tít các bạn có bị giống mình không, đầu tiên là mình nghĩ do máy chậm, quét rác rồi các thứ ram chỉ có 1nửa mà giật lòi phở, rồi mình nghĩ do ổ cứng bị bad, tải phần mềm về check lên check xuống vẫn thấy báo Good có bác nào bị giống em không ? Ai biết cách giải quyết nhỉ ?? , Không lẽ lại phải quay về Windows 7, hay Xp huyền thoại sao

giangcoi_1016

Như cái tít các bạn có bị giống mình không, đầu tiên là mình nghĩ do máy chậm, quét rác rồi các thứ ram chỉ có 1nửa mà giật lòi phở, rồi mình nghĩ do ổ cứng bị bad, tải phần mềm về check lên check xuống vẫn thấy báo Good có bác nào bị giống em không ? Ai biết cách giải quyết nhỉ ?? , Không lẽ lại phải quay về Windows 7, hay Xp huyền thoại sao Next ngay ý tưởng windows 8 mà chơi LOL đi bạn.Trừ khi máy bạn thuộc hàng siêu khủng hay tương đương server

may ban co card do hoa rời phải không. trước mình cũng thế khi cài windows 8.1 cung tim du tro ve sau moi phat hien ra là do cái card bạn à. bạn để ưu tiên dùng card rời cho liên minh nhé( chỉnh trong graphics properties ). minh bi zat kho click gi dc luôn chỉ vì nó cho cái card on là mặc định đó.

Chauncey

ừa vấn đề ở đây là trước đâu có sao, từ khi nâng cấp LOL 4.5 đến này mới thế , nó suốt ngày thông báo LOL Client bị lỗi vấn đề ở đây là không tương thích mới đúng chứ nhỉ, đang xin anh em cách khắc phục mà , mà mình mở AloAlo rồii chơi thì máy lỗi luôn bắt khởi động lại, đúng là haivl

hoangkhws

mình đang dùng windows 8.1 x64 update mới nhất và không hề bị như bạn, lol mình lúc nào cũng đạt tầm 120 - 130 khung hình/s không thấy lag giật j, hay máy bạn bị lỗi 100% disc xem trên vnz có sửa lỗi đấy

quangvinh751194

bạn thử cách này Code: http://diendan.garena.vn/showthread.php?263666-Khac-phuc-loi-lag-dung-may-khi-dang-choi-LMHT-tren-Windows-8

Toàn mấy thánh phán . Cũng gặp lỗi tương tự đây . Máy mới mua mới cứng , cài windows 8.1 đánh LOL lag tung chảo . Frame hình thấp lè tè , giựt lag banh nhà lầu . Cả con HP lẫn con Dell đều bị như vậy ( test trên 2 laptop cài windows 8.1).

Về windows 7 xong thấy mượt hẳn ra . Cài lại windows 7 đi rồi xem mình nói có đúng hay không .

Mình cũng xài windows 8.1 mả đâu bị gì đâu nhi~. cài xun windows 7 chơi đi windows 7 cũng tốt chạy ào ào đấy thui rui cài giao diện windows 8 cũng dc cái mác lừa tình ng ta

Greely

chơi game thì nên dùng windows 7 đi bác, windows 8.1 không thích hợp cho game lắm

có rất nhiều bác dùng windows 8.1 bị lỗi khi chơi game, không chơi game thì không sao

Toàn mấy thánh phán . Cũng gặp lỗi tương tự đây . Máy mới mua mới cứng , cài windows 8.1 đánh LOL lag tung chảo . Frame hình thấp lè tè , giựt lag banh nhà lầu . Cả con HP lẫn con Dell đều bị như vậy ( test trên 2 laptop cài windows 8.1).

Về windows 7 xong thấy mượt hẳn ra . Cài lại windows 7 đi rồi xem mình nói có đúng hay không . Đúng là windows 8 chơi lol bị giật, nhưng fix lại là chơi vù vù ngay làm gì cần cái lại win

Các chủ đề có liên quan khác