Phần mềm hữu ích với Internet
By Biaiardo
#756136 anh năm nay cũng gần 50 rồi muốn dow mấy đĩa CD về nghe bỏ tiền mua cái acc fshare dow cho nhanh thấy minh cũng chẳng thể dow cả ngày định chia sẻ cho anh em dùng chứ có phải chia sẻ link ********* đồ trụy gì đâu câu thank gì đâu anh câu làm gì gặp thằng getlink thuê dở hơi nó bảo không đủ điều kiện chia sẻ (:! )mẹ chia sẻ mà cũng phải đủ điều kiện nó đóng mẹ topic rồi còn dọa ban nick chám vãihằng nay là thăng nào nhỉ vinhnguyenck2k5

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By duongthang_2004
By oneman_onesmile
#756182 anh năm nay cũng gần 50 rồi muốn dow mấy đĩa CD về nghe bỏ tiền mua cái acc fshare dow cho nhanh thấy minh cũng chẳng thể dow cả ngày định chia sẻ cho anh em dùng chứ có phải chia sẻ link ********* đồ trụy gì đâu câu thank gì đâu anh câu làm gì gặp thằng getlink thuê dở hơi nó bảo không đủ điều kiện chia sẻ (:! )mẹ chia sẻ mà cũng phải đủ điều kiện nó đóng mẹ topic rồi còn dọa ban nick chám vãihằng nay là thăng nào nhỉ vinhnguyenck2k5 chắc bác chưa đủ điều kiện để chia sẻ acc nên bác vinhnguyenck2k5 không chia sẻ chứ. bác bình tĩnh đi nào
By anhct84
#756184 thôi thể loại đó kệ nó đi , share cho mà còn ra điều kiện thì
By Twyford
#756185 chia sẻ vô tư cũng phải có Đk ah các ông bác vinhnguyenck2k5 lập topic chia sẻ à?

thường thì khi chia sẻ thì có điều kiện (ví dụ: 100 bài viết, hay cấp độ rìu sắt,...) --> tránh các thành phần phá hoại
By W_RaDo
#756186 tớ lập nhưng làm gì cũng phải xem xét chứ chia sẻ acc nó khác có phải getlink hay chia sẻ link đâu
By vannho2610
#756187 tớ lập nhưng làm gì cũng phải xem xét chứ chia sẻ acc nó khác có phải getlink hay chia sẻ link đâu à, cháu đã hiểu.

cái gì cũng có nguyên tắc chứ bác
By luckylucky_myloveforyou2000
#756188 Bình tĩnh đi bác! tui cũng làm quản trị một diễn đàn khác nên cũng hiểu cái quy định về việc chia sẻ acc hay link. Tuy nhiên nếu đúng như bác nói thì có vẻ như Mod đã hơi vội vàng và cứng nhắc quá rồi. Nếu tui là quản trị tui sẽ check link bác chia sẻ. Nếu ổn thì sẽ chấp nhận để bác chia sẻ. Nếu không ổn tui sẽ nhắn tin đến bác thông báo về việc close topic với đầy đủ lý do! Vài lời chân thành cùng bác!
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym