chieuthu79

Nếu nhu cầu không cao thì mạng nào cũng được.
Như tôi: down khá nhiều, chủ yếu từ các trang nước ngoài, mail công việc, đọc báo ... tui chọn VNPT.
Trước đây xài Viettel nhưng sau này bỏ.

do em đang băn khuăn, vì thấy viettel khuyến mại nhiêù, mà vnpt chăng khuyến mãi gì ngoaì cái modem. Thủ tục lại rườm rà.

nh0x_6231

Bây giờ dùng FPT tốc độ down nhanh lắm, modem 5 port xem phim online vẫn chạy ầm ầm

Phelan

viettel cùi lắm chỉ được khuyến mãi thôi !!!bù qua hàng tháng cũng dậy,còn VNPT cũng rớt mạng nhưng được hơn viettel.

vanloc_cdt_k12

Dùng Viettel đi bạn VNPT hay rớt mạng lắm không ổn định đâu, tui dag xài Viettel nè ổn định lắm

Raymundo

Trích:

supmanhn

VNPT ở TP đòi hỏi phải có hộ khẩu hay sao đó. nếu SV đi thuê trọ làm sao lắp......???

Em là sinh viên ở trọ nè.. lắp không tư. Bọn VNPT chỉ đòi cái giấy tạm trú thoai hà

anh_bom

theo mình là dùng của "Vịt tè" hay hơn. dùng VNPT chán lắm vì nó hay rớt mạng. còn "Vịt tè" thì mình thấy tốc độ cũng ổn định + ít rớt mạng hơn VNPT nên vote cho "Vịt tè"

conquysong2000

vnpt ma` rot mang ah`!!!moi nghe do!dang xai vnpt goi 280 down 400kb/s bat ke host VN hay nc ngoai!!ne` vnpt chien nhat

secret_spy2710

vnpt ma` rot mang ah`!!!moi nghe do!dang xai vnpt goi 280 down 400kb/s bat ke host VN hay nc ngoai!!ne` vnpt chien nhat

ngoc_tin

VNPT thì ít rớt mạng tốc độ ổn định nhưng chậm, còn Viettel thì tốc độ nhanh nhưng chỉ là nhất thời.

Viettel khuyến mại nhiều mà ăn bớt cũng nhiều => có khi thiệt nhiều hơn lợi. Mình thấy (nhiều) đa số các quán net bây giờ chuyển từ FPT và Viettel qua VNPT nhiều lắm

danhchatingvy

Trích:

tamkesida

Dùng Viettel đi bạn VNPT hay rớt mạng lắm không ổn định đâu, tui dag xài Viettel nè ổn định lắm

Dùng VNPT 1 năm nay mà có rớt mạng lần nào đâu có đúng 1 lần do bão làm đứt đường dây điện thoại, mình alo 1 cái tầm 2-3 tiếng sau có nhân viên tới nối lại dây thôi

pupyxun

Uhm, đôi lúc nhân viên nào nhiệt tình với khách hàng hơn vậy? điện thoại nhà mình bị hư kêu vào sửa thì đợi đến 2 - 3 ngày là nhanh, còn nhiều lúc lâu hơn nữa, VNPT đôi lúc phục cụ khách hàng kém lắm

Katano_Fatthai

trước đây tui dung VNPT, có dạo bất vào được mạng, tui gọi nhiều lần họ bất đến sửa, tui chuyển qua Viettel.

dùng Viettel, có KM 1 tháng 40 nghìn. Tuy nhiên, tui dùng thì tháy giá cước tăng quá nhiều

bình thường trước tui dùng VNPT: 1 tháng hết khoảng 150k(kể cả điện thoại cố định). Khi chuyển sang dung Viettel: 01 tháng hết 200k

Các chủ đề có liên quan khác