Phần mềm hữu ích với Internet
By [email protected]
#738425 Em Cr-ack bằng Chew7 và windows-loader được một thời gian sau màn hình chuyển sang mà đen nghĩa là sao vậy. Có cách nào khắc phục lỗi này không
By visaocuoitroi_2mye
#738470 bác nào có link dowload winndow víta có bản quyền và window 7 có bản quyền cho em xin cái link một tí
By rainie_leeyoung
#738471 Bạn Cr-ack lại đi nhá. Còn nếu không thì bạn vào topic này tham khảo:

Hướng dẫn rất đầy đủ, chi tiết, hơn nữa ae rất nhiệt tình giúp đỡ. Mình khuyên bạn nên dung windows 7 hơn. Vista dùng làm gì nữa.
By howcaninotloveyou_7271620
#738472 bác nào có link dowload winndow víta có bản quyền và window 7 có bản quyền cho em xin cái link một tí Máy bạn cấu hình thế nào, nếu hông yếu lắm thì cài Windows 7 pro đấy, xin key bản quyền mà active.
By c0p_c0n_0nljne
#738473 Bạn Cr-ack lại đi nhá. Còn nếu không thì bạn vào topic này tham khảo:

Hướng dẫn rất đầy đủ, chi tiết, hơn nữa ae rất nhiệt tình giúp đỡ. Mình khuyên bạn nên dung windows 7 hơn. Vista dùng làm gì nữa. víta dùng để chơi games này: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! vì nó chỉ ghi là window víta mấyy window khác không có
By dangvancao
#738474 Máy bạn cấu hình thế nào, nếu hông yếu lắm thì cài Windows 7 pro đấy, xin key bản quyền mà active. cái đĩa của mình nó cứ đquyền đòi bản quyền nếu không có bản quyền mà Cr-ack sau một thời gian thì màn hình đen
By vip_styl3_b3b3_girl_92
#738475 cái đĩa của mình nó cứ đquyền đòi bản quyền nếu không có bản quyền mà Cr-ack sau một thời gian thì màn hình đen Bạn chịu khó cài bản pro đi, rồi qua topic mà bạn Davidminhmang đưa link đấy, tìm 1 key mak add vô là có bản quyền thôi. Còn game gì đó để vậy chứ biết đâu Windows 7 chơi dc thì sao, mình xài Windows 8.1 mà mấy cái cũ như: battlefield 1942, battlefield Vietnam, Road Rash... chơi cũng dc mà.
By bongxu211
#738476 Bạn chịu khó cài bản pro đi, rồi qua topic mà bạn Davidminhmang đưa link đấy, tìm 1 key mak add vô là có bản quyền thôi. Còn game gì đó để vậy chứ biết đâu Windows 7 chơi dc thì sao, mình xài Windows 8.1 mà mấy cái cũ như: battlefield 1942, battlefield Vietnam, Road Rash... chơi cũng dc mà. Mà sau cái battlefield vietnam và total war shogun2 fall of samaurai không chơi được trên window 8 vậy. Cho mình hỏi là hai games này chơi được trên Windows® 8.1 Heavier™ Edition 2014 64-Bit không
By Bornbazine
#738477 Mà sau cái battlefield vietnam và total war shogun2 fall of samaurai không chơi được trên window 8 vậy. Cho mình hỏi là hai games này chơi được trên Windows® 8.1 Heavier™ Edition 2014 64-Bit không Battlefield Vietnam chơi dc mà , lúc trc Windows 8 mình chơi bình thường. Cái total war shogun2 fall of samaurai mình chưa chơi, nên hông dám phán . Windows® 8.1 Heavier™ Edition 2014 64-Bit, nghe có vẻ bị mod lại rồi đúng hông , theo mình bạn cài bản Windows nguyên gốc ổn hơn đấy .
By meocon_iu_socola
#738478 Battlefield Vietnam chơi dc mà , lúc trc Windows 8 mình chơi bình thường. Cái total war shogun2 fall of samaurai mình chưa chơi, nên hông dám phán . Windows® 8.1 Heavier™ Edition 2014 64-Bit, nghe có vẻ bị mod lại rồi đúng hông , theo mình bạn cài bản Windows nguyên gốc ổn hơn đấy . mod lại nghĩa là sau hả bạn. Bạn có link down window 8 bản quyền không. Nếu có cho mình xin cái link nhá. Mình đang down Windows® 8.1 Heavier™ Edition 2014 64-Bit nè mà không biết window này có chơi được company of herose 2 không nhỉ mình down games này về bị lỗi bug splat trên win7 và windows 8 luôn. windows 8 thì khắc phục được lỗi này mà windows 7 thì pó tay roài. Bác có cách khắc phục lỗi này chỉ mình với nha Hiện mình đang dùng dao diện ngôn ngữ tiếng việt trên window 7 nè
Kết nối đề xuất: