Phần mềm hữu ích với Internet
By pig_happy2002
#736057 chào các bạn. mình có vài link tải ở mediafire nhưng dowload thì rất chậm. không biết có bạn nào bị như mình ko? và khắc phục như thế nào? mong mọi người chỉ dùm! thanks!
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By tranhientram
By rabbits_rule_the_world
#736073 mình vẫn dùng của fpt , gói 6Mbs thường thì idm tải với tốc độ 700kbs.

với mediafire, mình thường tải với tốc độ 500kbs nhưng chỉ được link đầu tiên các link sau thì tốc độ như Mimax bị bóp băng thông ấy. dù có xóa đi tải lại, lúc trưa, chiều, tối mà vẫn bị mới tức chứ. các bạn thử tải link trên của mình xem vó bị như mình ko? nhé?

còn link Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! của bạn nbt2888 thì cũng không nhanh hơn bạn à!
By Lucky_BoyHD
#736074 8.1 luôn cho nó nhanh có 3.7gz mình cũng tải bản windows 8.1 về cài thử vài lần nhưng đều bị lỗi nên mới phải tìm bản windows 8pro này. mọi người đang dùng bản 8.1 tải ở đâu vậy cho mình xin link download lại xem thế nào nhé!
By thankclassic
#736075 mình cũng tải bản windows 8.1 về cài thử vài lần nhưng đều bị lỗi nên mới phải tìm bản windows 8pro này. mọi người đang dùng bản 8.1 tải ở đâu vậy cho mình xin link download lại xem thế nào nhé!

qua đây nhờ active luôn

bác tải xong thì kiểm tra mã SHA1 trước khi cài nhé!
By ketnoitimban
#736076 win thì tìm link full hay torrent mà tải bác ạ. tải mf xong về nối vào lỗi md5 thì nhọ
Kết nối đề xuất: