Phần mềm hữu ích với Internet
By mushu_nhung
#735979 Bạn gọi lên tổng đài 62500119 giục nhà mạng. Độ này do khuyến mại nhiều nên triển khai chậm hơn. Bạn cứ cố chờ thêm vài hôm xem sao. Mất công chờ lắp mạng này dùng cho nó sướng. Chiều tối nay mình đã được lắp mạng, cơ bản mạng vào khá nhanh. Xem film trực tuyến rất ok. Tóm lại là mạng nhanh ra phết
Nhưng vẫn còn hạn chế, dù đổi DNS kiểu gì cũng không vào được facebook.
By daobathuy
#735980 Chiều tối nay mình đã được lắp mạng, cơ bản mạng vào khá nhanh. Xem film trực tuyến rất ok. Tóm lại là mạng nhanh ra phết
Nhưng vẫn còn hạn chế, dù đổi DNS kiểu gì cũng không vào được facebook. Thường bác chỉnh DNS theo hợp đồng được ký. Như em thì để 1 cái là hợp đồng đã ký, DNS2 là của google vào ầm ầm @@

203.113.131.1

8.8.8.8

Nói thật với bác một câu, chắc bác quen dùng mạng ADSL nên thấy nhanh, chứ em thấy cái này so với hàng net vẫn chậm lắm , Nhà e 1 đường net + 2 đường TV
By thuong_nho_nguoi_dung_hehe
#735981 Mình cũng ký hợp đồng hôm 17/3 đến nay cũng 9 ngày rồi vẫn chưa thấy tăm hơi đâu? Thông thường các bạn từ khi kí HĐ đến lúc lắp là mấy ngày? Ngày mai chắc phải gọi tổng đài để phản ánh! nãn vãi.
By Braden
#735982 Mình cũng ký hợp đồng hôm 17/3 đến nay cũng 9 ngày rồi vẫn chưa thấy tăm hơi đâu? Thông thường các bạn từ khi kí HĐ đến lúc lắp là mấy ngày? Ngày mai chắc phải gọi tổng đài để phản ánh! nãn vãi. Mình đợi mất 15 ngày để được lắp mạng. Còn truyền hình NETTV thì chưa rõ cụ thể khi nào được lắp
By xu_kid_94
#735983 Thường bác chỉnh DNS theo hợp đồng được ký. Như em thì để 1 cái là hợp đồng đã ký, DNS2 là của google vào ầm ầm @@

203.113.131.1

8.8.8.8

Nói thật với bác một câu, chắc bác quen dùng mạng ADSL nên thấy nhanh, chứ em thấy cái này so với hàng net vẫn chậm lắm , Nhà e 1 đường net + 2 đường TV Mình đang sử dụng cáp quang FPT 32 Mbps. Một tháng nó rớt mạng tới 5 lần, nản gần chết. Còn cái mạng Viettel này dù đã thay DNS giống bạn nhưng vẫn không vào được facebook. Có thể hôm nay bị lỗi nên không vào được.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym