lop_c11

mình cài phần mềm không may cái trang bacdau.vn củ chuối tự set làm trang chủ của tất cả các trình duyệt trên máy, do thiếu kinh nghiêm nên loay hoay mãi vẫn không biết cách loại bỏ. chỉnh lại trang chủ của từng trình duyệt rồi nhưng vẫn không được, mong anh em chỉ giáo

trên IE, firefox và chrome đều bị

trước đó không biết bạn có cài phần mềm nào mà bạn vô ý tick vào phần cài cái bacdau.vn không? nếu có thì có thể dùng tool gỡ ra như revo uninstaller pro Portable Revo Uninstaller Pro 3.1.1,... nếu không có thì vào trình duyệt web chỉnh lại trang web mặc định là google hay gì đó

nguoihung882000

trước đó không biết bạn có cài phần mềm nào mà bạn vô ý tick vào phần cài cái bacdau.vn không? nếu có thì có thể dùng tool gỡ ra như revo uninstaller pro,... nếu không có thì vào trình duyệt web chỉnh lại trang web mặc định là google hay gì đó mình không may cài cái nhảm **** nhưng dùng Your Unin-staller vẫn bị, chỉnh lại trang chủ cho từng trình duyệt nhưng không được

thanh_v_d

chi co 1 cach duy nhat do la cai lai windows thoi.... may thu dacbau.vn laban.vn delta-home.vn...........minh da dung du cach roi

nao la search,vao regedit,msconfig,dung cac tool remove,phan mem diet vut,,chinh properties trinh duyet,go ra cai lai,update trinh duyet,chinh trag chu mat dinh google hay gi do cung vay,search tim trong windows cung khong thay chuong trinh hay bieu tuong chay no......cuoi cung di den ket luan cai lai windows that dau long,phai cai lai chuong trinh phan mem ca 1 nui.

Ollie

co ai la cao thu vo lam thi chi minh va moi nguoi voi ngoai cach cai lai windows do.de tat ca chung ta co them 1 kinh nghiem sua chua va phong tranh tai hoa nay.....hic hic

boyvipfree

Nó nhiễm vào mấy cái Shortcut đang nằm sẵn ngoài desktop hay trên thanh QuickLaunch TaskBar các bạn pin ở bên dưới đó... mấy bạn xóa tụi nó đi rồi tạo lại shortcut lại là ok (lưu ý mấy bạn tắt hẳn trình duyệt đi rồi mới tạo lại nhé => không là bị nhiễm lại)... đối với quicklaunch taskbar cũng unpin đi => tắt trình duyệt rồi mở lại pin lên là ổn

Các chủ đề có liên quan khác