Josias

Mình thì bất dùng được. rapidshare. các bạn xem thế nào chỉ em với.

Mình không articulation để down, nhấn vào chargeless user thì cái IDM của mình bắt linl luôn, bất hiện ra đếm ngược thời (gian) gian được., nhưng cái mà IDM bắt articulation về lại có dạng *.html (tức là down lại trang web đó). Ôi chán bất thể tưởng. Giúp mình nha

chodientu

Trích:

tuden

Cái nầy tui làm rồi , tui có một Acc chargeless rồi, nhưng mỗi ngày chỉ down có một lần thôi.

qua ngày sau thì cà giựt cà tưng có lúc được có lúc không.

các bạn nào có cách hay chỉ tiếp

Mọi người nên sử dụng AOL 9.1 sofstware all in 1 sẽ khắc phục được sự cố bị 2 ông tướng mega và repai hạn chế.

vào :

Đầu trang sử dụng internet có bài chỉ dẫn rất chi tiết. các bạn vào tham tiềmo và làm theo hướng dẫn.

Nếu sử dụng AOL conect thì nên sử dụng kết nối cap qua cổng usb <12mb>.

Tuy là 12mb,thấp hơn 100mb,nhưng tốc độ lại được hỗ trợ tốt hơn."Mình vừa thử cả 2 kiểu kết nối và thấy kết quả là kết nối qua usb tốt hơn>.

Sử dụng aol all ín 1 các bạn sẽ được sử dụng miên phí Mcafee aegis centre 1 năm,update auto luôn.

Ives

ngoài ra các bạn còn có thể được sử dụng mieen phí 1 số tiện ích khac như 1click fix,aol computer analysis -up.

Để được phép tải,cài đặt trực tiếp và sử dụng american onlile,aol conect thì các bạn cần làm ra (tạo) 1 accou tại aol.com để trở thành affiliate của aol.

Chuc các bạn thành công.

Bradfurd

Trích:

adgsandy

ngoài ra các bạn còn có thể được sử dụng mieen phí 1 số tiện ích khac như 1click fix,aol computer analysis -up.

Để được phép tải,cài đặt trực tiếp và sử dụng american onlile,aol conect thì các bạn cần làm ra (tạo) 1 accou tại aol.com để trở thành affiliate của aol.

Chuc các bạn thành công.

Chà! cái phần mềm "1 bang fix" là gì vậy bạn? Bạn có articulation ko? Cho mình xin!
Tìm trên google thì nó là Phần mềm dọn reg.

shop_xxx

Trích:

lucife8788

tui thường down từ mega về bằng 1 tài khoản đăng kí được ở trang

các bạn down về theo hình thức trả phí 3000đ = 1GB . tui thấy down vậy cũng rẻ thôi mà. hình thức nạp trước vào tài khoản là thông qua tin nhắn SMS. nếu muốn được chỉ rõ hơn các bạn nên vào luôn trang web mà xem.

tui thấy tốc độ down từ bisect về máy rất tốt. trung bình là 70-90KB/s.

nói chung là trang đó rất hay. nên vào xem nếu các bạn muốn down từ mega.

trời ui..nói như ông thì nói làm jif nữa chứ..mọi người mún dùng chargeless cơ.

Mà cái tốc độ trung bình vậy down chùng nào mới xong 1 book 700M.

tui dùng chargeless mà cũng 120KB rùi đó

saobang

mấy anh cho em hỏi,em đăng kí AC ở mega rùi và cũng vừa thấy được biểu tượng blessed hour premierm nhưng mỗi khi DL nó cứ hiện lên dòng này "We're sorry, but activating IP addresses are bottomless with blessed hour exceptional access." là sao ạ em có sử dụng AOL để thay đất chi IP nhưng không được

Kulbert

tại bạn đăng kí thành viên chargeless nên không vào premierm được.bạn phải mua thêm tài khoản nữa

quaydau_labo

sao mình tìm phần download mà bất thấy đâu vậy các bạn chỉ dẫn mình với nha

thank trước nha

ai_hoi

Cái nầy tui làm rồi , tui có một Acc chargeless rồi, nhưng mỗi ngày chỉ down có một lần thôi.

qua ngày sau thì cà giựt cà tưng có lúc được có lúc không.

các bạn nào có cách hay chỉ tiếp

andoangian

down trên Megaupload mà đăng kí thành viên miễn phí thì sau một thời (gian) gian họ cho out luôn, bất kể mấy tài khoản đi chăng nữa, máy mình cứ gặp trang đó là nghỉ.

Barra

tưởng các bạn có cách nào hay chứ làm kiểu này thì em biêt từ lâu rồi

svishop

Chỉ down được 1 lân/1file thôi, muốn down nhiều book thì chịu khó ngồi chờ, tốn time quá

Brantley

các pro nói sao chứ em down ở chargeless ở MG mà cũng 60-70 ms đó chứ, mạng FPT

thoidi

Trích:

pokemon17007

*Cơ bản:

các bạn phải có Megaupload toolbar trước:

Edited articulation by PeMit#1 (10-11-2008)

các bạn làm như sau:

1. Điền phần chữ sau "please enter" (ở đây là UVR) vào phần khung trống kế bên (chú ý đánh chữ in), xong bấm Download (hình)

2. Típ nó sẽ hiện ra trên trình duyệt web của bạn như hình dưới (trước đó, chỗ "free download" nó sẽ đếm ngược 45s, bạn chỉ cần chờ khi hiện lên chữ "Free download" là dc)

Bấm vào Chargeless Download và down như bình thường.

Chú ý: Để giảm thời (gian) gian chờ đợi, bạn có thể đăng ký 1 acc chargeless ở megaupload, thời (gian) gian chờ sẽ giảm từ 45s xuống 25s.

lảng nhách, như thế đâu cần megatoolbar

Beanon

Trích:

(**)

ho ho, dung la con ga the ma cung hướng dẫn

chỉ dẫn cho nhìu người chưa biết

Eshkol

hoan hô tinh thần của bạn, nhưng mình nghĩ cái này tất cả người đều biết, vả lại cái chủ đề này đang là vấn đề dùng happhour của megaupload từ 9h sáng -> 3h chiều VN. chứ không fải hỏi cách down chargeless bình thường đâu. chúc vui vẻ

Các chủ đề có liên quan khác