Stanburh

Mọi người ơi ! Giúp mình chuyện này nha !!!

Trước giờ mình dowload ở 2 trang Rapid và Mega bình thường nhưng 1 tuần nay thì mình k tài nào down được ???

Mình vừa cài lại hệ điều hành, Reset lại modem cũng vẫn k được, mình đang dùng ADSL của Viettel.

Thank tất cả người trước nhé !

Gaven

Cái nầy tui làm rồi , tui có một Acc chargeless rồi, nhưng mỗi ngày chỉ down có một lần thôi.

qua ngày sau thì cà giựt cà tưng có lúc được có lúc không.

các bạn nào có cách hay chỉ tiếp

Fearnleah

Trích:

connguab

Mọi người ơi ! Giúp mình chuyện này nha !!!

Trước giờ mình dowload ở 2 trang Rapid và Mega bình thường nhưng 1 tuần nay thì mình k tài nào down được ???

Mình vừa cài lại hệ điều hành, Reset lại modem cũng vẫn k được, mình đang dùng ADSL của Viettel.

Thank tất cả người trước nhé !

trả lời : bạn nhập ngựa số của viẹttel nếu mà bất nhận mạng nha . vì bất vào mạng thì làm sao mà download được chứ đúng bất , bạn cần kiểm tra cỗng vào và đường truyền của mạng nữa , bạn restar modem lại nha . chúc bạn thành công

Berke

cái siêu thị vn bi giờ lun lun articulation die! plz analysis articulation afore add link. chán nó lun roài, ai có gì mới column lin giúp đỡ AE nha

di_vui_ve

hĩ seo mình có cái acc của Mega rùi nh7ng bấm zô Download đợi hoài mà hem thí nó chạy gì cả vậy mấy bạn?

Yeung

Trích:

Yoshimori

hĩ seo mình có cái acc của Mega rùi nh7ng bấm zô Download đợi hoài mà hem thí nó chạy gì cả vậy mấy bạn?

Bạn đăng nhập vào megaupload.com bằng acc Mega đó chưa??? Phải đăng nhập mới có hiệu lực. Nếu rồi thì có thể là acc "lởm", bạn đem đi đổi tại nơi bán.

Terrel

mình vừa đăng nhập rõ ràng và làm y như bạn chỉ ở trên nhưng nó báo chọn lại đất chỉ IP, hic down có cái phần mềm mà hoài bất xong!

giet_nguoi

sao mà down thanh công cụ về rồi thì chương trình Symantec của mình báo là có virus?
các bạn làm ơn kiểm tra lại đi chứ down virus về làm gì?

Belmiro

down từ trang chủ đi bạn ơi! Mà giờ còn trang drain articulation Mega không các bạn ơi, down chargeless chậm quá

muonline

Mình biết có một phần mềm giúp mình download được trên Rapidshare.com có tên là rapget, xài cũng được.Nhưng lâu quá tớ bất nhớ vừa downd ở đâu. các bạn thử tìm nhé!!!!

dotavn

hÍ HÍ PhÚc Thay Cho NhỮng Ai CÓ Permium Acc Down ThoẢi MÁi MÀ Speed Cool VÔ CÙng

Castle

biet dc hết như thế thì bọn mega va rapit đói hết àh.tui đang tìm mấy ngày nay nhưng chả có cách nào dùng ngon lành hết.ai biết cách nào hay thì column cho anh em vậy

Jeffrey

Down ở Mega ngon thì các bạn Fake Ip sang US. Buổi sáng có thể hưởng Premium down ngon lắm

Engel

anh pokemon oi cho em hoi? beast cua anh là dì dạ em muốn nhờ anh ít chuyện

Gti_vn

Trích:

teocauquan1

anh pokemon oi cho em hoi? beast cua anh là dì dạ em muốn nhờ anh ít chuyện

Nick YM của mình: pokemon17007

Các chủ đề có liên quan khác