Botolph

hi các bạn.

mình có ít ảnh cần tìm host lưu trữ chia sẻ ảnh cho acc miễn phí nhiều tý tầm 15GB mà cho lưu mãi mãi cõ chế độ shảe hay private, cho phép lưu ảnh trần trụi. khoản này mong mod đừng ban vì em cần lưu. Em với vợ hay chụp ảnh trần trụi lúc còn đang đẹp nhất để lưu trữ. cả ảnh raw và jpg mỗi file tầm chục MB. lâu lâu còn xem lại nữa.

Nghiếm túc nhé các bạn.

Thank các bạn.

jpow_vn

hi các bạn.

mình có ít ảnh cần tìm host lưu trữ chia sẻ ảnh cho acc miễn phí nhiều tý tầm 15GB mà cho lưu mãi mãi cõ chế độ shảe hay private, cho phép lưu ảnh trần trụi. khoản này mong mod đừng ban vì em cần lưu. Em với vợ hay chụp ảnh trần trụi lúc còn đang đẹp nhất để lưu trữ. cả ảnh raw và jpg mỗi file tầm chục MB.

Nghiếm túc nhé các bạn.

Thank các bạn. vô copy.com đi

blogbuon_thiu

- Vì bạn nói bạn nhiều ảnh tầm 15 GB, thì mình khuyên dùng Dropbox để lưu trữ, các thay đổi trực tiếp ngay trên máy tính của bạn, cứ đưa ảnh vào là nó tự động up lên, không lo đứt giữa chừng và bạn có thể đặt trong thư mục Photo của Dropbox, theo các folder và có thể xem album bất cứ lúc nào.......

Mình thấy host up anh good là photobucket.com, chuyên về ảnh nha, tuy nhiên chỉ miễn phí 2G thôi, bạn có thể đk nhiều acc để up!

- Vì bạn nói bạn nhiều ảnh tầm 15 GB, thì mình khuyên dùng Dropbox để lưu trữ, các thay đổi trực tiếp ngay trên máy tính của bạn, cứ đưa ảnh vào là nó tự động up lên, không lo đứt giữa chừng và bạn có thể đặt trong thư mục Photo của Dropbox, theo các folder và có thể xem album bất cứ lúc nào.......

Willamar

flickr miễn phí 1TB mà up ảnh nghệ thuật của mình lên nó có cho không?

không thấy nút thanks.

anewday_2u

tốt nhất bạn nên nén nó vào rồi up lên MF hay 4share khi nào muốn xem thì tải về là được

Henson

1TB miễn phí. nhưng úp ảnh trần trụi thì có bị làm sao không thì mình không biết

test_dephia

thì đúng là 18+ mà. mình 2x rồi. Mấy dịch vụ kia bạn mà cứ up ảnh "trần trụi" lên thì có mà nó cho public hết hay die luôn, mình thấy dùng Dropbox là chẳng có lo j đến chuyện......bản quyền hay j cả?

dang_yeu

có 4 thằng mình thường chơi:

1: imagebam - chuyên về upload ảnh, chấp nhận 18+(Adult contert) chức năng private thì không biết có ko

2: photobucket - chuyên về ảnh , có chức năng private, còn 18+ chưa thử nên chưa biết

3: picasa google - chuyên ảnh, chấp nhận 18+ (mấy ảnh jav tới giờ chưa xóa) về dung lượng bạn có thể vào xem thêm, chức năng private có luôn

4: box.net host upload cho free 50g, host này chấp nhận ảnh 18+, chức năng xem ảnh thì chỉ 1 mình mình xem , nếu không share ra cho ai thì họ không thấy, có thể xem online được, zoom ok.

5: mua 1 cái ổ cứng, chép vào đó, đặt pass file đó ,thế là xong.

...

Các chủ đề có liên quan khác