Phần mềm hữu ích với Internet
By vietnamairlines26
#728371 Hôm nay tự nhiên vào facebook bằng máy tính thì bỗng nhiên em thấy cái giao diện time line y như lúc onl bằng điện thoại ấy. Em hỏi mọi người thì ai cũng nói là vẫn thấy bình thường và thấy em onl điện thoại dù em đang onl bằng máy tính @@" Cho em hỏi như thế là sao ạ ???
By MacQuaid
By thanhnsbk
#728375 Đó bản giao diện mới mà facebook cập nhật cho người dùng,mà bản này chỉ cập nhập cho những tài khoản facebook sử dụng tiếng anh,tiếng việt chắc không có
By babylovemimy
#728376 Đó bản giao diện mới mà facebook cập nhật cho người dùng,mà bản này chỉ cập nhập cho những tài khoản facebook sử dụng tiếng anh,tiếng việt chắc không có ừ đúng rồi đấy bạn, tiếng việt không có chỉ có tiếng anh là giao diện mới thôi
By Cory
#728377 giao diện mới đó bạn. nếu bạn nào thích có thể dùng Add - on để chuyển sang được mà. nói chung là không quen lắm
By baogionguoitrolai2002
#728379 Đó bản giao diện mới mà facebook cập nhật cho người dùng,mà bản này chỉ cập nhập cho những tài khoản facebook sử dụng tiếng anh,tiếng việt chắc không có Mấy thằng bạn dùng giao diện tiếng Việt đều được chuyển sang giao diện mới. Mình thì đều dùng tiếng Anh mà vẫn giao diện cũ đây.
By Ponnie_Jinnie
#728380 Đó bản giao diện mới mà facebook cập nhật cho người dùng,mà bản này chỉ cập nhập cho những tài khoản facebook sử dụng tiếng anh,tiếng việt chắc không có mình tiếng việt nèk, được mà
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym