dauyeu1248

Chào các Anh!

Các Anh cho em hỏi chút vấn đề về cái gói cước 102k/tháng của hằng mobifone.

Em mới đăng ký gói 102k/ tháng.trong tàu khoản nó ghi được tặng 1625MB.

tốc độ cao.nhưng không hiểu sao khi em lên mạng thì nó rất chậm.chậm đến nỗi nó không thể nghe được một bài mp3 của mp3.zing

EM online 1 lúc,cố tải 1 bài về máy đẻ kiểm tả xem dung lượng có mất đi không thì không thấy dung lượng giảm.Nó vẫn là 1625MB như trước.

như vậy tức là sao ạ?

có phải tốc đọ cao vẫn chưa được kích hoạt không ạ? nên nó mới chậm thế?

nhưng em mới ra ngoài đại lý của mobifone để đang ký và con nhỏ đó nói về chỉ việc cắm vào dùng thôi.

các anh có biệt là tại sao không chỉ giúp em với.để em còn biết đường ra kiện nó

cứ 1 tháng mất 120k mà không lướt web nổi thì em ức chế lắm.nếu thế thì biểu tình dẹp mẹ cái mạng mobifone này đi cho rồi.

EM cám ơn!

vthbang

kiểm tra sóng 3g mobi chỗ bạn nếu kém thì roaming sang vina sóng cao ổn định

xvav92x

kiểm tra sóng 3g mobi chỗ bạn nếu kém thì roaming sang vina sóng cao ổn định Em thấy cột sóng vẫn đầy.

thế tại sao dung lượng không bị mất đi vậy ạ

có phải nó chưa sử dụng không?

với lại anh nói roaming sng vina là sao? em không hiểu

razvanvoicu79

bọn nhà mạng này nó update dữ liệu chậm. kiểu như khi nhắn tin xogn check tài khoản nhưg không trừ tiền ngay ý, phải mất 1 lúc sau nhắn lại thì mới thấy tài khoản hao hụt

Em thấy cột sóng vẫn đầy.

thế tại sao dung lượng không bị mất đi vậy ạ

có phải nó chưa sử dụng không?

với lại anh nói roaming sng vina là sao? em không hiểu

Grant

sài thằng mobi này ức thật, hôm nộp 10k vào tk, lướt fb 2 phút, đi 10k, t hậnn ) Em cũng đang hận đây.

chuẩn bị về quê nên không có mạng.sẵn có cái fash contert của nó nên mới đăng ký gói 120k.tính dùng tháng tết này.ai ngờ nó thế.

vậy để em ra em kiện nó.cho mọi người khỏi ùng thằng mobifone này luôn

Turner

sài thằng mobi này ức thật, hôm nộp 10k vào tk, lướt fb 2 phút, đi 10k, t hậnn ) hehe lướt fb nhiều ảnh vậy mà chả nhanh hết dung lượng.

Các chủ đề có liên quan khác