Phần mềm hữu ích với Internet
By bongmataac
By hueptm77
#725082 Vì crom được làm ra bơi một người việt nên sẽ không bao giờ được chấp nhận tại VN,giống như Flappy Bird đó.chứ mình thấy crom cũng ngon lành mà. So sánh vậy là không đúng, Flappy Bird đâu có dùng mã nguồn mã nào phải không nhỉ
By thanhtrung_dng
#725084 mình chưa từng dùng thử nhưng có vẻ giao diện rất giống chrome, cả chrome cũng không dùng với lý do chiếm quá nhiều ram và nhiệt độ cpu lên quá cao khi dùng
By nyo103
#725087 Ông bạn nói sai rồi, chromenium là một mã nguồn mở, và bản quyền thuộc về tổ chức cá nhân phát triển ứng dụng trên nền của mã nguồn mở đó. nen nói crom++ vi phạm bản quyền là hoàn toàn sai!!!!!!!!!!!! Cùng mã nguồn mà opera như thế nào!

Còn crom như thế nào ??

Còn mấy vụ tích hợp kia thì ...
By Castle
#725088 Mình thì từ khi xài Cờ Rôm+ đã không dùng Chrome hay Firefox nữa. Theo ý kiến chủ quan của mình thì Cờ Rôm+ xài ngon hơn các trình duyệt khác.

Hì mấy tháng rùi mới vào lại ketnooi.com/forum
By hellangel_85
#725089 Mình thì từ khi xài Cờ Rôm+ đã không dùng Chrome hay Firefox nữa. Theo ý kiến chủ quan của mình thì Cờ Rôm+ xài ngon hơn các trình duyệt khác.

Hì mấy tháng rùi mới vào lại ketnooi.com/forum
Mình nói thật lòng câu này mong mọi người đừng ném đá:

Crom dành cho đa số mọi người ... thôi! ( chỗ ... tự bạn điền vào 0
By tthuythusaothuy2004
#725090 Hồi trước cũng dùng Cờ Rôm + thấy cũng ngon,lướt web nhanh,ổn định ,nhưng đọc bài viết trên 4rum thấy nó có theo dõi người dùng ,nên bỏ luôn chuyển sang xài Firefox
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym