Phần mềm hữu ích với Internet
By Huw
By dang_yeu
By Fonzo
#725141 Đúng lúc hôm qua vào get thì thấy có đứa bị Lữ Dương chém, ai ngờ là chú...

Trẻ trâu ăn gạch là đúng rồi, khóc thì về nhà ** mẹ nhá
Em lịch sự mới góp ý với bác ấy. Còn bác chắc cũng chẳng rõ em nói cái gì với bác Lữ Dương, ngồi sau tát nuớc theo mưa thôi hả?

Nguyên văn câu e nói:"Acc bác hết vip hay sao mà em down lìu tìu vãi "

Biết bác ấy nói gì ko? "Đ*m* acc thường mà get được à.

Không biết hôm nay bảo trì hay sao mà còn đòi hỏi. Thích thì đi mua acc mà down."

Em đoán chắc bác là người like ngay sau câu "Đ*m*" của bác ấy.

các bạn giúp thì em cảm ơn, chứ góp ý mà ăn ngay câu chửi, vào bác, bác nghĩ thế *** nào?

Cho em biết với!
By le_tuandt_2503
#725143 xem phim ở trang khác thì lag có lướt xem youtube ca Facebook bình thường ma Facebook luot chat binh luan binh thuong ban ma choi game Face thi lag cung dung thui vi dang tinh trang nay con luot ma lag thi chiu chac tuy tung khu vuc mang va nha mang
By ko0_gjn0

vừa check xong - có thấy chậm đâu mang cap quang ngoai hang net khong tinh tiền mang cap quang tuy co giảm đi một chút nhưng vẫn ngon hơn lắp adls nên không ảnh hưởng gì vẫn chiến game xem phim tốt còn adls mà cái tình trạng có ngồi nhìn màn load thui
By kenny_kute
#725145 mang cap quang ngoai hang net khong tinh tiền mang cap quang tuy co giảm đi một chút nhưng vẫn ngon hơn lắp adls nên không ảnh hưởng gì vẫn chiến game xem phim tốt còn adls mà cái tình trạng có ngồi nhìn màn load thui sáng sớm ra hang` nét làm jk` ... mình dùng mạng nhà - ngồi đắp chăn đáo qua khắp nơi - cm vài cái thôi

cơ mà bạn nói mạng cáp quang không ảnh hưởng mà mạng adsl ảnh hưởng la sao

tất cả mạng đều qua 1 ISP chạy qua 1 tuyến cáp qua nước ngoài thôi

nếu nói có ảnh hưởng thì tốc độ max ra nước ngoài của cáp quang = tốc độ max ra nc ngoài của ADSL
By vipmoon24
#725153 sáng sớm ra hang` nét làm jk` ... mình dùng mạng nhà - ngồi đắp chăn đáo qua khắp nơi - cm vài cái thôi

cơ mà bạn nói mạng cáp quang không ảnh hưởng mà mạng adsl ảnh hưởng la sao

tất cả mạng đều qua 1 ISP chạy qua 1 tuyến cáp qua nước ngoài thôi

nếu nói có ảnh hưởng thì tốc độ max ra nước ngoài của cáp quang = tốc độ max ra nc ngoài của ADSL ý mình mạng cáp quang có ảnh hưởng đi nữa cũng ảnh hưởng bằng mạng adls vì mạng cáp quang đường truyền cao có ảnh cũng không nhìu đúng không nào còn ADLS mà dính có chờ nó cả tiếng cũng chưa xong mà cái vụ đứt cáp quang ảnh hưởng nhất ngồi xem phim online VD cáp quang đứt như tốc độ nó vẫn load một bộ phim chưa đến 1p đã xong còn adls thì chắc cả tiếng chưa chắc load xong
By manlyboy_266
#725154 ý mình mạng cáp quang có ảnh hưởng đi nữa cũng ảnh hưởng bằng mạng adls vì mạng cáp quang đường truyền cao có ảnh cũng không nhìu đúng không nào còn ADLS mà dính có chờ nó cả tiếng cũng chưa xong mà cái vụ đứt cáp quang ảnh hưởng nhất ngồi xem phim online VD cáp quang đứt như tốc độ nó vẫn load một bộ phim chưa đến 1p đã xong còn adls thì chắc cả tiếng chưa chắc load xong mình đã nói rồi , nếu đã là giới hạn đường truyền thì tốc độ max cả 2 là như nhau - giả sử max adsl nước ngoài là 100kB/s thì cáp quang cũng như vậy vì tầm ảnh hưởng là như nhau - cũng giống như bạn download miễn phí ở những trang có phí vậy, kể cả cáp quang hay adsl cũng đều tốc độ không thể quá được

- nếu cáp quang mà hơn thì chẳng phải là không có giới hạn sao - nếu đã là giới hạn vn ra nước ngoài thì làm sao có chuyện load phim trong 1 phút.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym