Phần mềm hữu ích với Internet
By no1_kem
#723126 Giao thức này IDM chịu chết, mình tìm hiểu ra cách download từ đây rồi, mà mấy cái bài khác thì phải có tài khoản mới xem, và xem được thì mới download được @@ thì thế mới gọi là download rồi up lên cho anh em. . giao thức rtmpe phải không?

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By quangthien_cntt
#723127 thì thế mới gọi là download rồi up lên cho anh em. . giao thức rtmpe phải không? Ông có tài khoản để coi ko? không có acc coi thì sao mà download được
By lung.i3u_kut3
#723128 mình có thể download và up lên youtube cho các bạn được nhưng mình không có tk vip ai cần thì nhắn hòm thư mình acc vip mình có thể download cho các bạn được. thân
By nguyenthuhajenny
#723129 Ông có tài khoản để coi ko? không có acc coi thì sao mà download được tí hỏi thằng em đã. mới cho nó xong quên mk .

mình có thể download và up lên youtube cho các bạn được nhưng mình không có tk vip ai cần thì nhắn hòm thư mình acc vip mình có thể download cho các bạn được. thân giấu nghề thế. share cho anh em cho nhanh.
By sorrylove2902
#723139 Bạn tham khảo cách dùng rtmp dump đi. Được đó bạn hình như chỉ capture được thôi.

cách quay lại thì dung lượng nó cao lên host cũng khổ.
By traudennhinhanh
#723140 Thế có ai giúp được mình không ?? Mình chỉ biết down video trên M_00_n dưới dạng exe thôi (có mạng mới xem được ). Cụ thể Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Thế ai down được video từ file exe này thì cũng được !
By phuongnam_land
#723141 Thế có ai giúp được mình không ?? Mình chỉ biết down video trên M_00_n dưới dạng exe thôi (có mạng mới xem được ). Cụ thể Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Thế ai down được video từ file exe này thì cũng được ! nếu làm thế này có bị trừ cái phần Lần xem không nhỉ
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym