Phần mềm hữu ích với Internet
By vangtrang_sedoi2001
#723166 Cho vui vẻ cả làng (người invite/người được invite) bạn vào đây và làm theo hướng dẫn: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Chúc may mắn! dù sao cũng Thank bác, khổ là em mới dùng torrent thì lấy cái gì để chụp chứ
By hamaingoc_ohyez
#723167 eo bác mới dùng thì mấy cái torrent free mấy ngày là có chụp hinh rồi mà vd như Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!... kím invite dễ mà.. quan trọng là mạnh nhà bác tốt không vs bác chịu seed không thôi
By Fearnleah
#723168 Bạn muốn xin invite thì vào tracker: viettorrent.vn mà xin, những người tham gia bên VT đó hầu như ai cũng có nick bên HDVNBITS.ORG và họ sẵn sàng share cho bạn,
By Shaman_King
#723169 Bạn muốn xin invite thì vào tracker: viettorrent.vn mà xin, những người tham gia bên VT đó hầu như ai cũng có nick bên HDVNBITS.ORG và họ sẵn sàng share cho bạn, bên viettorrent giờ cũng hạn chế share cho nick gà con rồi bạn ạ, acc lạ vào xin, không ai cho đâu.

xin ở đâu cũng thế thôi, bạn muốn được invite ít ra bạn cũng phải show cái j đó.

tốt nhất là bạn đk 1 acc bên hdvnbits forum, đọc kĩ mấy bài trong topic xin invite, rồi làm theo.

lý tưởng nhất nếu trong khả năng là xin vào 1 trong mấy team bên forum (HDnews,..bla...bla....), làm dăm bữa nửa tháng, bạn không xin cũng có ng` bạn vào ))

chứ cứ đi xin chay tn khó lắm (may ra hôm nào mát giời, có tay to nào đi ngang qua).
By thuydiep_051098
#723171 tại ngta sợ bay acc ^^

bác này nói chuẩn luôn

ko phải là mình hẹp hòi j 1 cái invite nhưng mà mình không biết bạn là ai cả , nếu bạn làm ngon lành thì không sao nhưng nhỡ mà bạn có "vấn đề" bị ban thì liện lụy cả đến ng invite (là mình) .

có chơi tor thì mới biết nuôi 1 acc khó đến thế nào .. phải đầu tư nào ổ to , nào mạng cáp quang ... để nuôi dc 1 acc lên ngon phải mất rất nhiều công sức mà bỗng dưng vì 1 thằng ất ơ không quen biết mà bị ban thì ....
By hanjuri_37
#723172 có chơi tor thì mới biết nuôi 1 acc khó đến thế nào .. phải đầu tư nào ổ to , nào mạng cáp quang ... để nuôi dc 1 acc lên ngon phải mất rất nhiều công sức mà bỗng dưng vì 1 thằng ất ơ không quen biết mà bị ban thì .... làm j mà quá lời thế, ổ nhỏ mạng cùi vẫn chơi vô tư đó thôi.
By Eldridge
#723173 bác này nói chuẩn luôn

ko phải là mình hẹp hòi j 1 cái invite nhưng mà mình không biết bạn là ai cả , nếu bạn làm ngon lành thì không sao nhưng nhỡ mà bạn có "vấn đề" bị ban thì liện lụy cả đến ng invite (là mình) .

có chơi tor thì mới biết nuôi 1 acc khó đến thế nào .. phải đầu tư nào ổ to , nào mạng cáp quang ... để nuôi dc 1 acc lên ngon phải mất rất nhiều công sức mà bỗng dưng vì 1 thằng ất ơ không quen biết mà bị ban thì ....
bác này nói quá làm bạn đó hoang mang lại không đi đk inv bây giờ. chỉ cần làm đúng luật và nói không với h & r là sống khỏe rồi
By SU_NGUYEN
#723175 em toàn banh bóng cũng sống dc nek bác.. có bầu cua thì mau ra đê quá
Kết nối đề xuất: