diana_le89

Từ sáng đến giờ khi máy nhà em không thể xem được một video nào mà mới được đăng lên youtube vào ngày hôm nay (hôm qua đổ lại thì vẫn xem được), khi ấn vào xem những video đó, cái thì tự động chạy hết ngay lập tức, cái thì báo là "đã xảy ra lỗi vui lòng thử lại sau", muốn down về xem thì cái thì down được cái lại không down được. Em thử xem video bằng những trình duyệt khác nhau, tắt IDM mà vẫn không được. Ai giúp em với. (Trên những trang khác như Zing, YanTV,... thì vẫn xem được bình thường).

me_myself_i_q

VNPT có vẻ bị lỗi thì phải. Mình cũng bị nhưng chuyển một số video khác thì không bị

Pyt

Nhấp phải vào Video chọn Setting, bỏ tích ở Enable hardware acceleration rồi F5 để xêm video. Nếu đang tích thì bỏ hay ngược lại nhé

tatca_laem

cài lại windows cũng không được đâu. bị lỗi trên youtube vừa được giải quyết lúc 20:18, còn các sever phim thì chưa được giải quyết nhưng thằng sever Clip thì xem được vô tư lỗi là do "mạng VNPT" chỉ cần đổi poxy là ok

ngominhdat82

Không hiểu sao chứ mình down nhạc, phim trên youtube từ trưa tới giờ trên đâu bị đâu mà nhiều bạn bị thật, mình dùng VNPT nhé

l4od4i

Mình cũng bị lỗi này y như bạn không biết là tại sao nữa, không biết phải lỗi do mạng VNPT ko.

Vào các video mình thích trên youtube thì vẫn xem được nhưng cứ ấn vào video của hôm nay thì không thể nào xem dc, bạn nào sửa dc lỗi không chỉ giúp mình với

trucvy_vyvy

mình cũng bị lỗi trên youtube từ hôm qua đến giờ, 1 là nó hiện 0,1s; 2 là nó hiện màn hình đen rồi báo “An error has occurred. Please try again later.” cái này là lỗi do mạng hay do máy vậy ?

dể lắm bạn ạ mình cung~ dả bị hiện tượn này 2 ngày trước cách fix cái này có 3 cách nhấn núc star chon run nhấn cmd

bạn nhấn : ping youtube.com rồi dợi 5s rồi vào trình duyet nhấn f5 cách thứ 2

bạn web proxynova.com tìm proxy mà bạn dang ở vùng dó bạn vào cài dặc của trình duyẹt dổi proxy rồi nhấn f5 là ok

cách thứ 3 là bạn sài wifi của nhà bạn thì vào 192.168.1.1 name: admin : mật khẩu : admin hiện ra bản status bạn tìm khung WAN cóp pi proxy dán vào trình duyệt nhấn f5 là xog

Mình cũng bị thế này, mình mạng VNPT - Hà Nội, vào Youtube vẫn xem được cái video cũ, nhưng video mới up hôm nay thì không tài nào xem được cứ chờ nó load video thì tự nhiên là 0:00p trong khi ấn F5 3 4 lần rồi vẫn vậy bó tay ?

kvltdf

Tình hinh là có nhiều người bị lỗi như thế này mà không ai biết cách khắc phục ah. Bực quá

znaughtygalz

yeah xem được rồi. HÌnh như do bão. Hôm có bão chậm kinh khủng khiếp. Và đúng là youtube bị lỗi nữa

li_sa

mình cũng bị như vậy từ hôm qua đến giờ google fix chậm quá, youtube 1 số clip lỗi xem không được tức hộc máu

yoonhox

hic, dùng DNS của GG thì không vào được youtube, còn để auto thì không vào được FB

Các chủ đề có liên quan khác