Phần mềm hữu ích với Internet
By khanh_alexander
#719185 Hỏi vào đề cho nhanh luôn ..... bạn nào kích hoạt tài khoản trang ghostviet.com lần nào chưa ???? mình đọc thấy nó ghi kích hoạt mất 9,5k . cuối cùng mình nhắn tin kích hoạt thì mất 15k @@@ là sao :-T

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By noibuoncuakecodon16
#719186 Hỏi vào đề cho nhanh luôn ..... bạn nào kích hoạt tài khoản trang ghostviet.com lần nào chưa ???? mình đọc thấy nó ghi kích hoạt mất 9,5k . cuối cùng mình nhắn tin kích hoạt thì mất 15k @@@ là sao :-T làm j có tn nào mất 9.5k

bạn đọc nhần rồi
By hb_5658
#719187 nè >"< mình mới lập acc khác vào xem lại nè

test012345, bạn không có quyền truy cập trang này. Điều này có thể là do một trong những lý do sau:

Tài khoản của bạn chưa kích hoạt cho chuyên mục này, để tiếp tục bạn soạn tin:

GV_nickname --> gửi tới 8732 , với "_" là khoảng trống.

Nếu bạn đang cố gắng để thông báo, các quản trị viên có thể đã vô hiệu hóa tài khoản của bạn, hay nó có thể đang chờ kích hoạt. Chúng tui sẽ kích hoạt tài khoản của bạn chậm nhất sau 24 giờ sau khi nhắn tin

Tài khoản người dùng của bạn có thể không có đủ quyền truy cập trang này. Có phải bạn đang sửa bài của người khác, truy cập các chức năng hành chính hay một số hệ thống đặc quyền khác?

Phí tin nhắn là: 9,500 đồng
By hong_nhung
#719190 87xx 15k bạn àh, bạn ở trên núi mới xuống hả ời trên núi . thế chú ở đáy đại dương à . hay chú hay nạp tiền alo xinh nên rành
By cobe_kobitnoi
#719191 ời trên núi . thế chú ở đáy đại dương à . hay chú hay nạp tiền alo xinh nên rành Bác này thoáng thật. Thank đến : 4,2 triệu lần!!!!!
By d3m0n_111
#719193 ời trên núi . thế chú ở đáy đại dương à . hay chú hay nạp tiền alo xinh nên rành Ngày xưa, ở trên núi xuống thì gọi là Sơn Tinh đó ku Hiếu. Còn cái bợn kia ở dưới biển mò lên là thằng Thủy Tinh rồi.

Đệt mợ thật chán cái mạng 3G chắc mấy chú bẻ bóp quá nên bị nghẽn băng thông. Từ 8h- giờ này mới thấy nhẹ trở lại.
By Anton
#719194 Mà tại sao tạo nick lại phải mất 15k nhỉ?
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym