lypele_1990

bác nào pro có thể giúp em kiểm tra xem băng thông của mạng nhà em là bao nhiêu ko

Cob

pác muốn hỏi băng thông thực tế hay băng thông mà pác đk,nói chung thì pác lên trang speedtest.net kiểm tra thử nhé(có tính tham khảo thui)

duythuc_manu

Xài Fpt chán lắm các bạn ah, chậm mà rớt liên tục, em dùng một thời gian chán quá, bỏ nó luôn

hadohai1985

Phải tội nó chặn host nước ngoài, tiền cước hơi cao, nhưng được cái tốc độ cao, tui thấy dùng cũng ổn định đấy chứ, có bao h rớt đâu???

hiraikenaholic

Mạng FPT à,hazz,lúc cao hứng thì down được 500kb không thì chỉ được 200kb trên mediafire.(mạng 300nghin/tháng)

bạn có kiểm tra cũng vậy thui,chẳng làm gì được cả,trừ khi dùng mạng khác.^^!

Chúc vui vẻ!!

Faraji

máy mình pass là admin thế thì xem down steam up stream hay data rate là nhiêu?

rai_3369

coi trong modem cho vui thôi bạn à, mà khôg rõ bạn kiểm tra để lam j, nếu mạng chậm, bạn có ktra mấy cũng có cải thiện được j đâu, mình dùng fpt gói 300k đây, 6mb mà chậm kinh khủng, không hiểu bọn này làm ăn thế nào

starla1774

coi trong modemlà nó ghi thông số chính xác,còn down dc bao nhiêu còn tùy băng thông+proxy gắn vào mông em idm nữa

pucca_pucca41

6mbps mà em test trên speedtest được. có 1.30 mbps

---------- Bài thêm lúc 06:25 ---------- Bài trước là lúc 06:18 ----------

[url=http://www.speedtest.net][/url] lúc 6h sáng đây các bạn ..em còn hơn 5 tháng hợp đồn nữa

lonely_8121988

pác muốn hỏi băng thông thực tế hay băng thông mà pác đk,nói chung thì pác lên trang speedtest.net kiểm tra thử nhé(có tính tham khảo thui) chình sác không cần chỉnh !

Taima

6mbps mà em test trên speedtest được. có 1.30 mbps

---------- Bài thêm lúc 06:25 ---------- Bài trước là lúc 06:18 ----------

[url=http://www.speedtest.net][/url] lúc 6h sáng đây các bạn ..em còn hơn 5 tháng hợp đồn nữa Oh...thế thì bạn nên gọi đt bảo họ đến kiểm tra đi.

Mạng 8Mbps nhà em đó

---------- Bài thêm lúc 09:28 ---------- Bài trước là lúc 09:26 ----------

Khoảng 2 phút sau test thì nó được nhiêu đây :

P/S : Nói chung là Speed Test chỉ mang tính tham khảo thôi ! Vì tốc độ nhanh hay chậm, ngoài do nhà cung cấp dịch vụ thì còn do server hiện tại, số lượng người truy cập cùng lúc (Ở đây nghĩa là cùng test bằng trang Speed Test cùng một lúc). Vả lại những Server này không phải của Speed Test !

Mạng 8Mbps nhà em đó

---------- Bài thêm lúc 09:28 ---------- Bài trước là lúc 09:26 ----------

Khoảng 2 phút sau test thì nó được nhiêu đây :

P/S : Nói chung là Speed Test chỉ mang tính tham khảo thôi ! Vì tốc độ nhanh hay chậm, ngoài do nhà cung cấp dịch vụ thì còn do server hiện tại, số lượng người truy cập cùng lúc (Ở đây nghĩa là cùng test bằng trang Speed Test cùng một lúc). Vả lại những Server này không phải của Speed Test ! Dạo này FPTping cao nhỉ, mình chơi CF TQ mà ping tới 300

tapthe_11A4

công nhận mạng fpt kiểu gì ý nhỉ. lúc nhanh lúc chậm. khi được 700Mb khi được có gần 100Mb

dunghoivisao

Fpt mang re va manh nhat hien nay do may ban

---------- Bài thêm lúc 23:50 ---------- Bài trước là lúc 23:53 ----------

Tui sai 880k thang suoc 25m tuc 25000kb

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác