đang định sắm cái USB 3G 21Mbps nhưng mà không biết nên chọn loại nào tìm trên google rồi mà vẫn không có thông tin chính xác , đang phân vân giữa 3 con này, con nào kết nối rồi vẫn chuyển qua lại giữa 2G 3G được, bạn nào xài rồi xin chút ý kiến với hoặc loại khác 21Mbps mà vẫn chuyển dc nhé thank!!!

tienvu2812

Chắc mấy củ 1con. @@. mà h dcom ở Vn mình cũng 7.2mbps là cao. Cái này chắc phải chục năm nữa mới sài. Nên mua loại E173eu-1 của viteo. Dễ hack.

hiện tại mình đang e173eu-1 thấy xài cụng tạm dc nên định up lên 21Mb xem thử như thế nào, nghe nói vietel đang nâng băng tầng 3g lên 14.4Mb rùi, mình đọc dc bên viết từ năm 2009 rùi còn bây giờ 2014 không biết có thay đổi gì không

osakaa5

đang định sắm cái USB 3G 21Mbps nhưng mà không biết nên chọn loại nào tìm trên google rồi mà vẫn không có thông tin chính xác , đang phân vân giữa 3 con này, con nào kết nối rồi vẫn chuyển qua lại giữa 2G 3G được, bạn nào xài rồi xin chút ý kiến với hoặc loại khác 21Mbps mà vẫn chuyển dc nhé thank!!!

mình khuyên bạn không nên mua Huawei E3131 nhé con này không max dc băng thông dù là loại 21.6mbp/s chíp sét con này là do huawei tự sản xuất mình cũng đang có 1 con và 1 con huawei E353s-1 của vietnammobile đã unlock con vietnammobile lên tới 1.6mb/s mà e3131 là chỉ có 1mb/s thôi bạn lưu ý nhé con MF691 dc đấy

Imanol

Khi connect rồi mà vẫn chuyển giữa 2 -3 hay 3 - 2 hay 2 - 3 - 2 thì huawei không có con nào, chỉ có zte còn tp-link chưa dùng lên không biết

Khi connect rồi mà vẫn chuyển giữa 2 -3 hay 3 - 2 hay 2 - 3 - 2 thì huawei không có con nào, chỉ có zte còn tp-link chưa dùng lên không biết Việc chuyển 2-3 hay 3 - 2 hay 2 - 3 - 2 không được là do phần mềm đi theo USB nó không cho chuyển khi đã kết nối, bạn dùng phần mềm mở băng thông vẫn chuyển được mà bạn.

Các chủ đề có liên quan khác