Phần mềm hữu ích với Internet
By xoaixanh_cham_muoiot_girl87
#718161 Bạn ơi, mình làm đến đoạn import, xong copy đoạn txt vào đấy rồi ấn submit cookies change nhưng sao nó không được, restar lại trang web cũng không login vào tài khoản đó. bạn nói rõ giúp mình dc ko
By hoangthuminhthao
#718162 Bạn cài cái đó vô xong rồi bật facebook lên, rồi bật edit this cookie lên , chọn expoxt cookie , bạn copy lưu lại hết thông tin ở đó vào 1 file text nào đó. lần sau lấy ra dùng thì bấm vào import là ok. miễn nó không đổi pass thì bạn thích vào lúc nào cũng được. còn nếu victim lưu mật khẩu thì sao lấy bác
By nguyentoanhy
#718163 có 1 cách mới nghĩ ra theo tui bác có thể làm cách này ( nguy hiểm tý )

trên mạng có nhìu phần mềm như keylog hoac spynet hay xài phần mềm quản lý con cái gì đó mình có đọc sơ qua trên mạng

chức năng như keylog

khi bạn cài đặt xong hết cứ như bt không có gì khi nào gấu bạn đăng nhập hay vào face thi nó luu toàn bộ lại theo tui cách này là ok nhat
By be.ti_hn
#718177 có 1 cách mới nghĩ ra theo tui bác có thể làm cách này ( nguy hiểm tý )

trên mạng có nhìu phần mềm như keylog hoac spynet hay xài phần mềm quản lý con cái gì đó mình có đọc sơ qua trên mạng

chức năng như keylog

khi bạn cài đặt xong hết cứ như bt không có gì khi nào gấu bạn đăng nhập hay vào face thi nó luu toàn bộ lại theo tui cách này là ok nhat cách này phải kêu em ấy đăng nhập lại lần nữa àh bác?
By meoluoi_mengu_meomeo
#718178 thử vào cài đặt tìm mật khẩu : k có thì cứ để đó, nhớ ẩn nick khi mở trình duyệt đó
By Orville
#718179 hì hì, vẫn ẩn nick mà. Nhưng đọc được một số cái người ta giấu mình. vừa thấy có lỗi, nhưng vừa thất vọng. Mà làm theo các cách các bạn bảo đều không ổn. Có mỗi các là mỗi lần onl nick mình thì vào trình duyệt khác, còn chrome thì không động vào. hehe
By binhminhtrongmat_buon
#718181 Có dấu hiệu phản bội bạn ạ. mà công nhận là phản bội thật. trước nó xâm nhập face mình thì có thấy gì đâu. bây h mình xâm nhập thì thấy nhiều thứ mà có lẽ không vào thì sẽ không bao h ngờ tới
By amye_lht
#718182 Bạn ơi, mình làm đến đoạn import, xong copy đoạn txt vào đấy rồi ấn submit cookies change nhưng sao nó không được, restar lại trang web cũng không login vào tài khoản đó. bạn nói rõ giúp mình dc không bạn không được logout ra,do khi logout thì cookie đã bị xóa,bạn không thể sử dụng lại cookie đó được nữa,trường hợp người sử dụng logout ở tất cả các thiết bị thì bạn sẽ không thể sử dụng cookie cũ,cách duy nhất để vào lại là phải có cookie mới hay có password. Riêng ở ketnooi.com/forum cho đến hiện tại dù đã logout và được thông báo cookie đã bị xóa nhưng vẫn dùng cookie cũ để đăng nhập như thường,bạn có thể kiểm tra.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym