Phần mềm hữu ích với Internet
By quang_nghia1984
#718140 Chào cả nhà, như tiêu đề mình đã nói. Hiện gấu của mình vừa đang nhập nick face vào máy của mình và duy trì trạng thái đang nhập. Mình đã tình cờ đọc dc 1 số tin nhắn lừa dối nhau. Bây giờ mình muốn tiếp tục theo dõi xem người ta còn làm thêm những trò gì nữa (Chat tâm sự rồi yêu đương hẹn hò vs 1 thằng khác). Nay mình mong các bạn giúp đỡ mình với. Rất rất mong sự giúp đỡ của các pro). Mình xin Thank trước nhé. Thank nhiều nhiều
By Lazzaro
#718151 cần gì lưu lại cookie là xong. còn lấy pass thì không có đâu. trừ khi nó bấm lưu vào trình duyệt rồi thì vô cài đặt lấy.
By Birke
#718152 bạn chứ để đó đừng log out ra, còn khi dùng fb của bạn thì bạn dùng trình duyệt khác, đơn giản nhất rồi
By huyenxjnh_online_sky_tatnang
#718154 Ok, thanks các bạn nha. chắc chơi trò vào face thì vào bằng trình duyệt khác thoai
By quach_daity
#718155 Mà ý của bạn hanhphuc.benem là gì vậy. t vẫn không hiểu. nếu lưu vào cookies thì nó sẽ lưu luôn tài khoản đó hả, và chỉ cần bấm nick nó sẽ tự điền mật khẩu hả, hay sao. Mong bạn giải thích và chỉ dẫn rõ giúp mình với
By thientrangtrannguyen
#718158 Mà ý của bạn hanhphuc.benem là gì vậy. t vẫn không hiểu. nếu lưu vào cookies thì nó sẽ lưu luôn tài khoản đó hả, và chỉ cần bấm nick nó sẽ tự điền mật khẩu hả, hay sao. Mong bạn giải thích và chỉ dẫn rõ giúp mình với à không bạn à. cookie là thông tin đăng nhập của 1 trang web nào đó mà khi mình tắt rồi thì nó vẫn ở đó để duy trì cho lần đăng nhập sau. nếu bạn dùng chrome thì có thế dùng Edit this cookie rồi lưu lại nhé. cái này có hướng dẫn trên room mình rất nhiều bạn có thể search để tìm hiểu thêm nhé.
By Yvon
#718159 Bạn cài cái đó vô xong rồi bật facebook lên, rồi bật edit this cookie lên , chọn expoxt cookie , bạn copy lưu lại hết thông tin ở đó vào 1 file text nào đó. lần sau lấy ra dùng thì bấm vào import là ok. miễn nó không đổi pass thì bạn thích vào lúc nào cũng được.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym