Phần mềm hữu ích với Internet
By huonggdxh
#717827 chào các bạn ! mình cũng đang bị trường hợp này ! lỗi thì mình nghĩ do VNPT thôi ! vì mọi nơi đều bình thường , lúc đầu thì mình nghĩ virus nhưng cài lại windows vẫn bị , mình đã đọc nhiều topic về vấn đề này cho dù có DNS hay j đi nữa vẫn bị , mình đã đọc cách đây 2 ngày 1 giải pháp của bác nào đó và đã giẳi quyết được vấn đề này ! khổ nổi mình mới cài lại windows và mất history rồi T_T ! bác ấy đưa dãi IP gắn vào file host, mình làm và rất tin tưởng giải pháp này ! nếu pro nào am tường về file host có thể làm 1 cái cho a e ! mong sớm gỡ rối tình hình chung ! thân Bạn kiếm lại và xem giúp gửi lại tụi mình với, 4 bữa nay k xem được cái kênh youtube của mình rồi, mình ức chế quá :'(

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By limcaonlylove
By dark369_963
#717832 Mình kiểm tra tấp cả roài. hic, mà bị như vậy hoài à. Mình cũng dùng VNPT và vào các dịch vụ của google rất chậm (Mail, G+), muốn mở mail phải mất 2 - 3 phút, còn youtube thì vẫn tạm ổn. Mình thử đổi DNS sang của Norton nhưng vẫn thế, không biết do dịch vụ của google gần đây kém hay do mạng chậm nữa.
By Ashkii
#717834 Nguyên xóm mình 6 nhà xài VNPT thì 5 nhà đều bị tình trạng ntn, chả hiểu bị sao nữa 4,5 ngày nay k vào xem gì được trong youtube r
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym