Phần mềm hữu ích với Internet
By vietboy_121186
#717339 hay nhỉ, đánh dấu để xài thôi

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By amylee_m88
#717340 Quá nhiều mây nên riết loạn cả lên

Cá nhân mình vẫn đang dùng Dropbox là chính và Box làm dịch vụ backup thứ 2

2 thằng này đa nền tảng, đặc biệt là dropbox, support các API app của hãng khác khá nhiều.

nhiều quá sẽ gây hoang mang
By traudennhinhanh
#717342 Kết em nó ở chỗ:

1. Yandex chỉ xóa file sau khi bạn xóa tài khoản.

2. Tốc độ tải lên/xuống khá được.

3. Không giới hạn hẳn băng thông, mà chỉ kéo tốc độ về 64kbs, sau 1 ngày lại lên cực đại.

4. Hàng Nga, Yandex là trùm tìm kiếm Nga như Google của Mỹ. Hàng Nga nên cũng bớt lo SOPA.

21GB thì sao?

GD cho 5GB (15GB).

SD cho 7GB

Dropbox cho 2GB, chật vật thì lên 22GB. Nghe hấp dẫn thế này bác, thử phát coi. Bác nguoila có viết tool ref cho dịch vụ này không hè
By Gerlach
#717343 Nghe hấp dẫn thế này bác, thử phát coi. Bác nguoila có viết tool ref cho dịch vụ này không hè Cái này với SugarSync là hai cái khó ăn nhất, Tools không làm được đâu hay Tools phải cực xịn.
By nibduong
#717344 Cái này với SugarSync là hai cái khó ăn nhất, Tools không làm được đâu hay Tools phải cực xịn. Thế bác với nguoila ráng làm tool CỰC XỊN cho ae đi
By mi158
#717346 Bác giúp biết thì giúp mình cái vụ folder sync này nhé.

Mình mới cài app sync, mặc định khi cài đầu tiên thì thư mục sync ổ C, Documents thì không nói rồi.

Mình đang chuyển nó folder nó qua ổ E cho tiện, có điều nó k cho chọn thư mục con hay sao ấy.

Chọn thì nó báo thế này.

Mình thử bấm OK như hình dưới coi nó có tạo thư mục mới rồi sync như kiểu Dropbox hay không thì nó sync cả ổ E.

Mình đang muốn cho nó sync E:\Yandex Disk.
By zic_sitinh
#717347 Bác giúp biết thì giúp mình cái vụ folder sync này nhé.

Mình mới cài app sync, mặc định khi cài đầu tiên thì thư mục sync ổ C, Documents thì không nói rồi.

Mình đang chuyển nó folder nó qua ổ E cho tiện, có điều nó k cho chọn thư mục con hay sao ấy.

Chọn thì nó báo thế này.

Mình thử bấm OK như hình dưới coi nó có tạo thư mục mới rồi sync như kiểu Dropbox hay không thì nó sync cả ổ E.

Mình đang muốn cho nó sync E:\Yandex Disk. Log out rồi đăng nhập lại thôi, tạo một folder trong ổ E trước.
By the_rain
#717348 Log out rồi đăng nhập lại thôi, tạo một folder trong ổ E trước. Đã thử mà vẫn vậy hà. =.=
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym