Phần mềm hữu ích với Internet
By tuananh_866
#717275 Mấy bác ném gạch FPT dữ quá làm em cũng ớn,may mà chưa lắp vì lúc đầu em cũng tính tham khảo bên đó xem thế nào,mà đường truyền CMC xài ổn chứ hả các bác,ko rớt mạng thường xuyên chứ,em thì quan trọng nhất là độ ổn định vì có nhiều việc cần duy trì mạng liên tục
By toilamotconroi_109
#717276 mình thấy FPT có sao toàn xem phim ổn đấy chứ có rớt mạng lúc nào đang ở HN trước dùng chung vẫn ngon và ổn trước dùng chung chả lỏng dây nên toàn mất mạng nên phải lắp riêng chung dung FPT thì trong nước không sao cả mà mình cũng gọi nó nhìu lần bảo nó cũng xuống xem cho chắc gọi nhìu quá nên nó cùng làm ổn định mà mới cả nhà có người quen làm ở đấy cũng nhờ bảo đăng ký hộ cho đang dùng gói mega 6mbps dow max dc 600kbs hay 700 gì đó nói chung giờ dùng xem phim thui + cả 1 DTDD vẫn thấy ổn mà FPT thì nước ngoài thì nó không dc ổn lắm thui mà theo mình nhà mạng cũng thế đều giống lúc ngon lúc không ngon
By kid.heavensent
#717277 mình thấy FPT có sao toàn xem phim ổn đấy chứ có rớt mạng lúc nào đang ở HN trước dùng chung vẫn ngon và ổn trước dùng chung chả lỏng dây nên toàn mất mạng nên phải lắp riêng chung dung FPT thì trong nước không sao cả mà mình cũng gọi nó nhìu lần bảo nó cũng xuống xem cho chắc gọi nhìu quá nên nó cùng làm ổn định mà mới cả nhà có người quen làm ở đấy cũng nhờ bảo đăng ký hộ cho đang dùng gói mega 6mbps dow max dc 600kbs hay 700 gì đó nói chung giờ dùng xem phim thui + cả 1 DTDD vẫn thấy ổn mà FPT thì nước ngoài thì nó không dc ổn lắm thui mà theo mình nhà mạng cũng thế đều giống lúc ngon lúc không ngon

Đâu thể nói thế được bác,nếu thái độ chăm sóc khách hàng không tốt,phải biết xoa dịu ức chế của họ,chứ bên FPT rớt mạng toàn trả lời cộc lốc như thế thì khách hàng nào chịu nổi,bực lên phải cắt hợp đồng ấy chứ :v
By thanhnsbk
#717278 mình thấy FPT có sao toàn xem phim ổn đấy chứ có rớt mạng lúc nào đang ở HN trước dùng chung vẫn ngon và ổn trước dùng chung chả lỏng dây nên toàn mất mạng nên phải lắp riêng chung dung FPT thì trong nước không sao cả mà mình cũng gọi nó nhìu lần bảo nó cũng xuống xem cho chắc gọi nhìu quá nên nó cùng làm ổn định mà mới cả nhà có người quen làm ở đấy cũng nhờ bảo đăng ký hộ cho đang dùng gói mega 6mbps dow max dc 600kbs hay 700 gì đó nói chung giờ dùng xem phim thui + cả 1 DTDD vẫn thấy ổn mà FPT thì nước ngoài thì nó không dc ổn lắm thui mà theo mình nhà mạng cũng thế đều giống lúc ngon lúc không ngon

Sao lại giống nhau là thế nào,nếu nói như bác thì người ta phân vân làm chi cho mệt,rõ ràng FPT là tệ hại nhất trong các mạng,trước khi chuyên sang CMC mình dùng qua nó mới dám phán ấy
By lon_huyen
#717279 Bạn lắp Viettel đi! Ổn định và chăm sóc KH rất tốt! Về giá cước thì các mạng chênh lệch nhau không đáng kể. Quan trọng là chất lượng và chế độ CSKH thôi
By vladimirputin777
#717280 Cho mình hỏi CMC thì có cho đăng ký gói cước dành cho giáo viên không Nhà có mẹ là giáo viên, cần chấm điểm rồi đưa luôn lên web của trường, lại mỗi mẹ mình dùng (bố không dùng máy tính, mình thì dùng ở phòng trọ) nên cần đăng ký cho rẻ
By Early
#717281 Cho mình hỏi CMC thì có cho đăng ký gói cước dành cho giáo viên không Nhà có mẹ là giáo viên, cần chấm điểm rồi đưa luôn lên web của trường, lại mỗi mẹ mình dùng (bố không dùng máy tính, mình thì dùng ở phòng trọ) nên cần đăng ký cho rẻ

Bên VNPT có gói dành cho giáo viên đấy,hỏi xem mẹ bạn có nhu cầu gì nữa ko,còn CMC chất lượng không rõ thế nào,ko dám tư vấn vì chưa dùng qua bao giờ.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym