Phần mềm hữu ích với Internet
By be_boy_17_6_1991
#715482 Như tiêu đề cho e hỏi là sao ở youtube có video xem được và có không xem được dù em đã cài flash hay add on cho firefox, em cũng đã thử trên 3 trình duyệt cũng bị như vậy mong các bạn giúp hộ em cái có mấy cái video cần mà không xem được hic hic
By Radmund
#715598 Như tiêu đề cho e hỏi là sao ở youtube có video xem được và có không xem được dù em đã cài flash hay add on cho firefox, em cũng đã thử trên 3 trình duyệt cũng bị như vậy mong các bạn giúp hộ em cái có mấy cái video cần mà không xem được hic hic Bạn cho link cái nào không xem được, mọi người thử rồi mới biết tại sao chứ !
By levanhai1978
#715603 Bạn cho link cái nào không xem được, mọi người thử rồi mới biết tại sao chứ ! đây bạn cái video này mình xem được Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! còn cái video này mình k xem được Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! còn thêm rất nhiều video khác nữa..v..vv..
By thehetoi_8x
#715605 Như tiêu đề cho e hỏi là sao ở youtube có video xem được và có không xem được dù em đã cài flash hay add on cho firefox, em cũng đã thử trên 3 trình duyệt cũng bị như vậy mong các bạn giúp hộ em cái có mấy cái video cần mà không xem được hic hic Bác cứ hỏi khơi khơi thì thánh cũng bó tay, link nào không được đâu post ng ta xem
By ngthbhong
#715606 đây bạn cái video này mình xem được Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! còn cái video này mình k xem được Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! còn thêm rất nhiều video khác nữa..v..vv.. Cả 2 đều xem bt , nhanh không giật, mạng FPT gói 6Mbps
By tocngan_raudai
#715607 mình gói vnpt 165k/1 tháng nhà thằng bạn cũng như vậy nhưng video nào cũng xem được hết k phải như mình có cái được có cái không thử cài hết rồi mà vẫn k được ghost windows cài lại hết cũng k được
By sky_walker
#715608 mình gói vnpt 165k/1 tháng nhà thằng bạn cũng như vậy nhưng video nào cũng xem được hết k phải như mình có cái được có cái không thử cài hết rồi mà vẫn k được ghost windows cài lại hết cũng k được Cái nì thì do mạng thôi b ơi , vả lại dạo này đang fix cab nên lag là không tránh khỏi , thằng được thằng không mà
By Arielo
#715609 máy mình xem được!

win của bạn ghost hay cài vậy? vì ghost dễ bị mod nhầm mất file hệ thống.

bạn copy link sang tab mới và sửa chữ watch thành chữ v xem được k?

ví dụ 2 link của bạn đưa mình sửa lại thành:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

k được thì mình chỉ cách khác!
By 25986_25986
#715610 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! em vào xem thì nó thế này đây các bạn ạ cứ đứng mãi thế!
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym