muahoangyen_08

Mình muốn làm ra (tạo) 1 cuộc bình chọn để bít mạng VNPT thế nào?Vì mình thấy mạng VNPT rớt hoài à,chán vãi.

Mình dùng gói easy thì phải(280k)-tốc độ ổn định down torrent cũng ~ 200kB tuy bất thể so với fpt nhưng được cái khá ổn định hơn nữa cước lắp đặt thấp hơn hẳn

Jerardo

tui cũng từng xài qua Viettel trong gần 2 năm nhưng phải bỏ để chuyển qua VNPT, tui vốn down và up nhiều nên vấn đề ổn định rất cần.
Xài VNPT tuy có lúc rớt mạng - điều này không nhà mạng nào lại không tránh khỏi - nhưng rất ít gặp, tốc độ down trung bình đạt 200Kbps và up 64 Kbps. tui xài gói 1,5Mb/512Kb.

mitinnaruto

trời mạng VNPT rới như cơm bữa mấy hôm nay rới hoài sáng cũng rớt nữa chứ được chút lại rới tiếp

myloveinyou_92

Trích:

duykhuongkid

VNPT = mạng VN Super lag

sieu lag chuyen tu gói 275 len 353 day ne` toc do cung duoc cai thien 1.5 làn dung fpt 275 thj =vnpt 353 roi` chua có fpt o day nen chap nhan mat them 100k 1 thang hjc

Đúng là VNPT tui tưởng chỉ 1 mình tui rớt,té có nhìu người cùng cảnh ngộ.tui dùng gói mega easy 1,5mb/512kbs.Mà ngày nào cũng rớt hết.Thà lâu lâu rớt thì k0 nói j.Còn đằng này........

bix_vix

Trích:

sinderella

Mình xài VNPT nè, rớt như cơm bữa dvậy, cứ 5-10' là rớt, bực kinh khủng

giống mình đó.Bạn có gọi cho nó lên sửa k0

timon_bumpa

mình ờ tp hcm từ viettel chuyển qua xài vnpt từ hồi hẻ, rớt thì có rớt nhưng ít gặp, tốc độ ổn định down 200k/s , up thì khoảng 50-100k/s. trong tháng 11 nó khuyến mãi nên down lên thêm được 60k/s. =. chọn ổn định thôi. còn fpt thì chưa xài nên hok biết nhưng nghe nói down mấy sever nước ngoài như rủa nên hok dám thử

Các chủ đề có liên quan khác