Chào các bạn...!!Trước tiên, chúc mừng năm mới chúc các bạn an khang thịnh vượng
Và sau đây là bài hướng dẫn của mình để lấy gói 3g không giới hạn+không bóp băng thông chỉ trong 5 bước

Bước 1: Chuẩn bị trong tài khoản từ 95k->100k+

Bước 2: Đăng kí gói 3G của vinaphone với giá 70k(max) với cú pháp[dk max->888] mình không biết đối với sim hs-sv có được không nhá!!

Bước 3: Xài hết dung lượng full tốc độ(500m) và đăng kí tiếp gói x10 khi nhận được thông báo hết dung lượng full[dk x10->888]

Bước 4: Xài hết gói x10 và lại đăng kí thêm gói x10 nữa...

Bước 5: Khi đăng kí xong thì bạn không thể đăng kí gói x10 nữa vì mỗi thuê bao chỉ đk được 2 lần nhá.Khi đấy bạn sẽ xài thả ga mà không bị bóp băng thông và không bị báo là hết dung lượng full tđ ----> chúc bạn thành công
Chú ý: nếu a/c nào đã biết thì đừng ném em. Và có gì sai sót thì xin bỏ qua và góp ý nhá.Thanks
p/s: nhớ like nếu bạn làm thành công.

Dunixi

3g xài lâu dẫn chứng kiểu gì . chỉ để mình up lên up hình giao diện thông báo sms hết mb - 1 bên là cái idm đang download với tốc độ cao . Dễ mà bạn

Arthur

VIna đang thả, mình chả hack hiếc, đăng ký đăng củng gì vẫn down max băng thông ầm ầm

titi_to45

VIna đang thả, mình chả hack hiếc, đăng ký đăng củng gì vẫn down max băng thông ầm ầm 50k trong 5' thôi ý là chưa dow chỉ youtube vs face thôi đấy...

h_kute

nó thả thôi bạn ơi , cơ mà mạng nó có thả đi chen nữa thì ở mình vẫn íu ồm à , dù sao cũng tks thớt đã chia sẻ cho ae

Các chủ đề có liên quan khác