lifestronger

Cách1:

Bạn đi chat và vừa bao giờ để ý đến dòng Remember my ID & Password trong trang Login của YM chưa? Có rất nhiều người khi đi chat hay check dòng đó, YM sẽ lưu lại ID & Password của họ chỉ cần sử dụng phần mềm Caption It là bạn có thể dịch được cái dòng password **** đó. Vậy download phần mềm đó ở đâu?Thế còn sử dụng nó hê...hê dễ như ăn cháo vậy .Sau khi down nó về bạn sẽ thấy nó chỉ có duy nhất một file bạn chạy file đó rồi di chuột đến dòng password cần dịch password sẽ hiện ra trong box.

*Cách2:

Cách này thì có lẽ ít bạn để ý đến, đó là bạn sẽ làm cho windown tự động lưu lại ID & password mà chẳng thèm để ý xem nạn nhân có cùng ý hay không. Người khác có thể vào xem thư mà chẳng cần biết ID lẫn password, Windown sẽ lưu password vào file *.PWL trong Windown/System và chỉ cần dùng phần mềm ToolPWL là sẽ biết được passsword. Để làm điều đó bạn hãy vào Internet Explorer chọn Tools--> Internet Options...-->Chọn tag Content---> Auto Complete...--->đánh dấu chọn User name & password on form và Prompt me to save passwords. Vậy là windown sẽ lưu lại password mà chẳng thèm hỏi han gì cả.

*Cách3:

Cách này sử dụng phần mềm KeyLogger5.0, chức năng của nó là ghi lại tất cả những gì nạn nhân đánh ở bàn phím ID, password...tất tần tật. Nó lại còn có thể chụp lại màn hình sau khoảng thời (gian) gian mà bạn định sẵn nữa chứ- nó có chế độ tự huỷ theo ngày mà bạn chọn. Tất cả tất cả thứ sẽ được lưu lại và gửi về email cho bạn chỉ cần email của bạn có hỗ trợ pop chẳng hạn như hotmail- còn yahoo thì hết free lâu rồi. Bạn chỉ cần download nó về chạy nó ở bất cứ đâu bạn có thể dâu nó ở một chỗ mà nạn nhân khó phát hiện nhất- sau đó bạn setting cho nó, cái này cũng chẳng khó khăn gì nếu bạn vừa từng xài bomb mail thì setting cho cái này cũng tương tự thôi. Bạn cũng có thể cài mật (an ninh) khẩu để chỉ một mình bạn sử dụng được mà thôi. Mà cái quan trọng là mấy "anh chàng vệ sĩ" Anti_Virus hay Trojan Remove chẳng thể phát hiện nổi. Vậy thì làm thế nào để biết máy mình có dính nó không? Bạn hãy đặt chế độ "firewall" cho NAV để khi có file gửi đi nó sẽ thông báo cho bạn biết, nếu bạn thấy nghi ngờ hãy vào Star-->Seach để tìm xem có mặt nó hay bất nếu có thì delete nó đi là xong.

*Cách4:

Cách này chúng ta sẽ làm ra (tạo) một trang giao diện tương tự Yahoo Mail để khi nạn nhân check mail thì password sẽ gửi về hộp thư cuả bạn. Làm sao để làm ra (tạo) đây hê...hê hãy yên tâm bạn chẳng cần biết chút gì về thiết kế web cũng có thể làm được. Đầu tiên bạn hãy vào

sau đó chọn menu File-->Save AS để ghi trang đó lại, hãy nhớ xem bạn ghi lại ở đâu nhé! Bây giờ hãy mở Notepad ra ( Star/Programs File/Accessories/Notepad). Chọn File/Open để mở trang Yahoo Mail bạn vừa ghi ra, bạn tìm đến dòng sau :
Bạn hãy sửa nó lại như sau: Ví dụ: email của tui là [email protected] thì dòng đó sẽ là action="[email protected]" Xong xuôi bạn chọn Save để ghi lại.Tìm đến nơi bạn ghi file Yahoo Mail đó click chuột phải vào chọn Send to-->Desktop.File đó sẽ được đưa ra màn hình, bạn hãy rename nó cho hấp dẫn chút kiểu kiểu như: "Yahoo Mail" hay "Check Mail" chẳng hạn... giờ thì ngồi chờ để xem có "gà" nào check mail bất là OK! He..he..

*Cách 5

Cách này chúng ta sẽ làm ra (tạo) một face tương tự Yahoo Messenger để khi victim đi chat, nhập ID & Password thì nó sẽ lưu lại. Đầu tiên bạn cần down YahooFace trong mục download ở trang chủ, giải nén nó bạn sẽ có 2 file: yahoo.mdb và YPager.exe. Bạn hãy copy file yahoo vào ổ C:\, tiếp đến bạn copy file YPager đến thư mục cài đặt Yahoo Messenger thường thì nó nằm ở C:\Programs Files\Yahoo\Messenger, trước khi paste file YPager bạn lên rename file YPager có trước trong đó thành YPager1 chẳng hạn sau đó đưa nó ra màn hình để khi login vào face Yahoo của mình bất được thì victim có thể chọn cái shortcut đó để vào Yahoo Messenger một cách bình thường , rồi paste file YPager mà bạn vừa down về, vậy là xong rồi đó khi nạn nhân login thì ID & Password vào file yahoo.mdb, để xem bạn hãy chạy file YPager click vào nút Search rồi đánh vào password login123 để xem danh sách các nạn nhân, để lấy được file yahoo.mdb bạn có thể sử dụng phần mềm Stealmail để nó gửi về mail cho bạn.

Để an toàn các link download các soft trên mình vừa xóa đi hết! các bạn tự seach trên mạng nhé!

itzcat

Trích dẫn từ nacl;1186292:
Cách1:

*Cách2:

Cách này thì có lẽ ít bạn để ý đến, đó là bạn sẽ làm cho windown tự động lưu lại ID & password mà chẳng thèm để ý xem nạn nhân có cùng ý hay không. Người khác có thể vào xem thư mà chẳng cần biết ID lẫn password, Windown sẽ lưu password vào file *.PWL trong Windown/System và chỉ cần dùng phần mềm ToolPWL là sẽ biết được passsword. Để làm điều đó bạn hãy vào Internet Explorer chọn Tools--> Internet Options...-->Chọn tag Content---> Auto Complete...--->đánh dấu chọn User name & password on form và Prompt me to save passwords. Vậy là windown sẽ lưu lại password mà chẳng thèm hỏi han gì cả.

cái nè có vấn đề...làm mãi k được!

fpt68

minh bi hack mat nick rui.ban oi co cach nao minh hack de lay lai nick do không ma không can no len chat?minh muon lay lai nick do

hello!Sao mình làm cách 4 mà lại bất được nhỉ?bạn chỉ rõ hơn cho mình với đi. Minh Thank nhiều lắm.Bạn trả lời mình nhanh với nha.Minh mong hồi âm đó.Cho mình Thank trước nha.Mình bị thằng kia hack mat nick chat, giờ muốn hack nick nó nên mới nhờ đến bạn.minh mong bạn trả lời lăm đó.Trả lời mình nhanh nha.

blood_of_dicth

hello!Sao mình làm cách 4 mà lại bất được nhỉ?bạn chỉ rõ hơn cho mình với đi. Minh Thank nhiều lắm.Bạn trả lời mình nhanh với nha.Minh mong hồi âm đó.Cho mình Thank trước nha.Mình bị thằng kia hack mat nick chat, giờ muốn hack nick nó nên mới nhờ đến bạn.minh mong bạn trả lời lăm đó.Trả lời mình nhanh nha.

Các chủ đề có liên quan khác