hungviet99

hôm nay mới nhận được messenger của anhcontinem về cái project này , anh em nào còn nhớ bạn anhcontinem thì chắc cũng biết vụ sì căn đan hồi 2012 , sau vụ đó bạn ấy off biệt tích , hôm nay lại trở về hehe , không nói nhiều nữa đây là

link youtube hướng dẫn :

theo lời bạn ấy thì sẽ sớm ra mắt tại vnz , tuy nhiên còn nhiều quy định của ketnooi.com/forum như cấm share qua web , cấm quảng bá website này nọ nên cũng chưa biết bác ấy làm như nào , mod có đi ngang cho lời khuyên để bạn ấy nhanh ra mắt, các bạn cho nhận xét cũng như bình luận về dịch vụ này nha

cứ share là sẽ có ng quan tâm, nhưng quan trọng là chất lượng như thế nào? thì acc vip của mấy trang download thôi , chất lượng là ao ta ? share ở đó không bị đổi pass :3

leanh9a1vip

thì acc vip của mấy trang download thôi , chất lượng là ao ta ? share ở đó không bị đổi pass :3 Bây giờ cbox leech, get link cũng không thiếu, nhưng share j thì share vẫn cần có 1 sự ổn định

Bây giờ cbox leech, get link cũng không thiếu, nhưng share j thì share vẫn cần có 1 sự ổn định cbox với được sở hửu tài khoản thì cái này sẽ lợi hơn chứ ^^, mình sợ mỗi cái quy định của vnz thôi chứ ổn định thì ok rồi

phananhvtc

Thanks bạn. Chào mừng bạn trở lại. Hy vọng lần này sẽ hoạt động ổn định

Ignado

Hình như lúc trước thành viên anhcontinem là thành viên share acc cho anh em VNZ là nhiệt tình nhất.Bây giờ anhcontinem share tiếp tục cho anh em dùng thì mình xin ủng hộ hết mình.

Các chủ đề có liên quan khác