thoi_ko_yeu

hôm nay rảnh rỗi,mình post kinh nghiệm 3 tháng trời làm quen với mạng của mình:

Web download nhanh nè:
Đây không phải là nơi để upload file và download xuống lại,nó chỉ là nơi dẫn link tới nơi để download thôi,nhớ ghi đúng chính tả dùm,nó không phải là google mà tự sữa lỗi chính tả đâu nha
ghi đúng chính tả xong rồi cứ bấm tải về như bt,tới lúc linkdown thì bấm link "không sử dụng công cụ download nhanh hơn" ý,nó dụ mình download cái phần mềm bậy bạ về máy đó,chứ bấm đó vẫn xài IDM được

Web download phần mềm hack,và share cheat code (ko có game online đâu,online là phải chơi chân chính) đây:
thi thoảng 1 số phần mềm cheat trong này bắt phải trả tiền,ko hoàn toàn free đâu
ghi tên,download,cheat thế thôi,mọi thứ free

còn nơi up/load file đây(mình share mấy cái quen thuộc thôi):

còn đây là nơi up ảnh:

Đây là nơi tìm kiếm Cr-ack và serial,hơi nhiều 1 chút (sau này khỏi mệt mỏi tìm Cr-ack trên ông gu gồ thích quảng cáo nha)

thế đủ rồi,mỏi tay quá đi

nơi đọc truyện đây:
tất nhiên phải có cái này
Ở đây,có vài truyện manga up nhanh hơn blog truyện do mấy member ở đây luôn túc trực ,chờ ở Nhật ra quyển truyện nào là ngay lập tức "ngấu nghiến" dịch ,up cái vèo liền.

nữa này

còn xem phim online? đây nì (muốn thì xài IDM download khi xem cũng được cứ cho đây là nơi download phim luôn đi ):
toàn anime.....
đa số là phim 1 tập
3s sau thấy màn hình vẫn đen
phim HD
nhanh như cái đầu đề
chắc tại nó chiếu 24/24 nên tên thế
phim làm bằng vàng
nơi nì có thể xem như xem trên TV
đây không phải là nơi hay để xem phim,web này xem video chung chung thôi chứ xem phim lag lắm

top web bình chọn hay nhất mình tìm được trên mạng

Những web để giải trí
phim hài,hehhehehee
khỏi nói nữa,nổi tiếng quá rùi
ảnh vui
clip vui
cứ gọi tạm là chật vl
ảnh hài
thấy trong này toàn truyện tranh cười
chắc cũng giống haivl

diễn đàn công nghệ thông tin hay nhất mình biết:

web cho sinh viên :
mọi thứ ở đây đều "chùa"

Hayes

chắc nhiều web mấy già ở đây đều biết cả rồi(mấy bác đều là dân IT cả mà),nếu biết rồi thì thank,còn không biết cũng thank nha!ko đọc cũng thank tuốt

bài mình viết sai chính nhiều ,thông cảm

kimnhan288

dân ở ketnooi.com/forum toàn dân IT thôi, nói mấy cái này thì ở đây đa số là biết cả rồi, cơ mà vẫn Thank tinh thần chia sẻ

PHUONG_SAXE

mình khoái mấy cái host file donwnload nhất, suốt ngày ham hố bookmark mà chả bao giờ sử dụng, toàn xài dropbox

100 gb free nè

Sloane

chả hiểu sao tìm Phần mềm lúc nào cũng có cái trang mà mình lại không bao giờ down ở đó, nhìn cứ thấy ghét ghét thế nào ấy

blue_dream_1212

Thiếu 1 trang cực kì quan trọng nhé bác : post trang tiếng lào mình còn đọc được chứ tiếng pháp Mình xin thua,xài trang tiếng anh và tiếng vn cho lành

cartoonphuc2

Thank nhé! Bài viết rất hay!

post trang tiếng lào mình còn đọc được chứ tiếng pháp Mình xin thua,xài trang tiếng anh và tiếng vn cho lành Tiếng anh mà bạn! Bạn config lại language trong trình duyệt là dc thôi!

wolffang2931991

trời....mình post hơn 1k bài rùi mới tạo 1 pic,được mọi ng̀ ủng hộ thế này...xúc động..xúc động quá

@babycuto:dịch xàm lắm,mình toàn đọc tiếng anh lun để rèn luyện kĩ năng hà!

p/s:sẽ up nếu yêu cầu...

Các chủ đề có liên quan khác