kate_pham3

Giới thiệu Lockerz

Lockerz™ là một trang lấy tiềmo sát người tiêu dùng, các bạn chỉ chuyện đăng ký nick và trả lời các câu hỏi tiềmo sát của nó các bạn sẽ nhận được PTZ (cái này là trước của Lockerz™). Rồi mình lấy số PTZ đó đổi lấy quà. Có đủ các loại quà, từ MacBook Air, Ipod đến túi xách các kiểu, cả nhạc bản quyền nữa, thậm chí nếu thích thì mang điểm đi làm từ thiện cũng được.

Lockerz™ được đầu tư bởi Liberty Media, một trong những công ty truyền thông lớn nhất ở Mỹ. CEO của Lockerz là Kathy Savitt, một cựu giám đốc điều hành tại Amazon.com và American Eagle Outfitters. Do đó, bạn trả toàn có thể tin tưởng khi tham gia.

Muốn có hàng khủng thì cũng phải tích lũy khủng 1 tý, ví dụ 1 em MacBook giá là 2500 PTZ, còn Ipod thì 800 thôi:

Đó là các món đỉnh, còn nếu các bạn muốn chơi kiểu mau lẹ thì cũng có những đồ giá rẻ (gần như đăng ký nick là đủ trước đổi luôn):

Ngoài ra các bạn nên tham tiềmo thêm cái này ^^

Hướng dẫn đăng ký:

Sau khi mình gửi INVITE bạn kiểm tra Inbox hay Spam:

Đăng ký thành công sẽ hiện ra một bảng thông báo. Khi bạn nhấn vào chữ PLAY bạn sẽ vào chơi trò hứng PTZ, hứng càng nhiều càng tốt ( trò chơi diễn ra trong thời (gian) gian rất ngắn ).

Sau khi nhấn NEXT bạn sẽ được đưa tới trang chính và trang này cũng là trang sau này khi đăng nhập sẽ xuất hiện:

Và cuối cùng công chuyện mỗi ngày của bạn là bỏ thời (gian) gian ra 2 phút để đăng nhập vào và trả lời câu hỏi tiềmo sát tiêu dùng.
Hướng dẫn kiếm PTZ:

- Khi đăng ký nick bạn nhận được 2 PTZ, và sau đó chơi trò “Hứng PTZ” (trò này chỉ xuất hiện 1 lần sau khi đăng ký) bạn sẽ nhận được số PTZ tương ứng với trình độ chơi Game của bạn ^^

- Mỗi ngày các bạn login vào trang này và trả lời tiềmo sát có ở DAILIES cuối góc phải màn hình thì bạn sẽ có 4 PTZ trở lên. (Câu hỏi toàn về tiêu dùng như: ”Bạn thích áo của hãng nào…” trả lời linh tinh cũng được)

- Bạn có thể mời bạn bè tham gia (nhà) bằng cách gửi INVITE, khi bạn có đủ 20 người đăng ký và Active từ INVITE của bạn, bạn sẽ được nhân đôi số PTZ bạn kiếm mỗi ngày (có thể sẽ được hơn 8 PTZ/ngày) và mỗi ngày chỉ mất 2 phút để kiếm PTZ.
Bằng chứng:

Chú ý: Việt Nam vừa chính thức được Lockerz đưa vào danh sách “nhận được quà”.
Chi tiết tại :

Trang này các bạn bất thể tự đăng ký mà cần INVITE mới có thể tham gia. Để nhận được INVITE, chỉ cần vào trang:

Thân,

pig_mama1995

Rảnh quá. Để thời (gian) gian làm chuyện kiếm trước thật có ý nghĩa hơn.
Tham thì vào đi rồi biết thế nào là thâm.

Bertin

ai cần invite thì Phần mềm or mail vào nick [email protected] mònh sẽ invite cho, và ai được mình invite và vừa Accepted sẽ được tặng 1 key Kaspersky Internet Security 2009 6 tháng bản quyền 100%

Các chủ đề có liên quan khác