ai xài dcom 3g cho em hỏi tí,em mới mua dcom 3g viettel ,có tặng sim,mình về gắn vào dcom thì nó báo lõi 1058 không kết nối được,kiểm tra tài khoản thì nó kêu khóa tài khoản,kiểm tra cột sóng thì vẫn bình thường nhưng kết nối không dc,ai giúp em với

nhoc_sean_kute

Bạn mua ở đâu hỏi người ta đã kích hoạt chưa? có khi phải nạp khoảng 10k vô mới xài được

kimyuong_hi

ai xài dcom 3g cho em hỏi tí,em mới mua dcom 3g viettel ,có tặng sim,mình về gắn vào dcom thì nó báo lõi 1058 không kết nối được,kiểm tra tài khoản thì nó kêu khóa tài khoản,kiểm tra cột sóng thì vẫn bình thường nhưng kết nối không dc,ai giúp em với trường hợp này là do lỗi máy tính ( hệ điều hành ) của bạn chứ không phải do dcom , mình search trên trang có lỗi 1058 nè , bạn vào đọc tham khảo nhé

mình xài windows 8.1 pro thì phải làm sao hả bạn,có phải do hệ điều hành không bạn,bỏ sim nào vô nó cũng báo lỗi vậy hết trơn ak,cột sóng thì đầy,nhưng kế bên có biểu tượng laptop thì bị gạch dấu x không vào dc,không hiểu nguyên nhân nữa,

Bạn mua ở đâu hỏi người ta đã kích hoạt chưa? có khi phải nạp khoảng 10k vô mới xài được mình mua ở vienthonga,phải lên viettel đăng ký lại nên mình mua thêm sim 3g vô nữa nhưng vẫn không được bạn ak

Các chủ đề có liên quan khác