Phần mềm hữu ích với Internet
By musvn_fanleague
#703186 Em định đăng kí cái gói cước MIMAX gì đó của viettel. Mà em thấy dùng cái này rất lợi.

Nghe nói khi dùng hết 500mb thì tốc độ truy cập giảm nhưng miễn phí dung lượng lướt web. khi đó ta có thể dùng tool phá băng thông rồi thích download gì cũng được, xem phim nghe nhạc, chơi game, tải game với tốc độ cao và miễn phí (hehehe).như vậy quá lời phải không các bạn . chẳng khác nào dùng mạng có dây trọn gói. haha

Nhưng em lại phân vân xem có đúng không các bạn , nếu đúng thì em đăng kí luôn.

Mà đăng kí gói cước đó thì mỗi tháng nó trừ 70k của mình hả mấy bác?
By cobedethuong_haygiandai3292
#703191 dùng dcom thì đúng là hack dc băng thông mà tùy khu vực có chỗ hack dc chỗ k.theo mình thì ADSL mà phang,ổn định,xài dcom cắm suốt ngày nó nóng lên dễ hư
By mongtinh
#703192 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

tham khảo giá cước tại đây

còn vấn đề hack thì hiện nay diễn đàn con đang bế tắc mà hack cũng chỉ tùy dcom, tùy vùng, nhưng mà hay bị fix lắm, nên tốt nhất là dùng mạng dây cho ổn định, Dcom chỉ tiện việc linh động sử dụng thôi không dùng lâu dài được
By Honon
#703193 dùng dcom thì đúng là hack dc băng thông mà tùy khu vực có chỗ hack dc chỗ k.theo mình thì ADSL mà phang,ổn định,xài dcom cắm suốt ngày nó nóng lên dễ hư Bạn nhầm rồi. Link kiện d-com chịu nhiệt rất tốt.
By hathuynguyen94
#703195 Nếu xác định lắp mạng mới thì tốt nhất thay vì mua cái Dcom bạn lắp mạng dây đi.

1.Dcom 70k thì cũng bằng 1/3 1/4 gói cước mạng dây rồi

2. Tốc độ Dcom không ổn định, còn lưu lượng có khi vẫn không vào được mạng, đến khi hết lưu lượng thì gần như là chả làm được gì nữa (vẫn mang cái mác miễn phí nhưng tốc độ thua con rùa)

3. Phá băng thông 3G tỉ lệ thành công thấp, lúc được lúc không, tùy từng vùng, tùy từng phương pháp và thay đổi liên tục, khá tốn thời gian, dễ gây bực mình (ví dụ vmms phải tốn khá nhiều thời gian mới kết nối được....)

Đấy bạn xem Dcom hay mạng dây lợi hơn thì lắp thôi
By Ruhdugeard
#703197 Em định đăng kí cái gói cước MIMAX gì đó của viettel. Mà em thấy dùng cái này rất lợi.

Nghe nói khi dùng hết 500mb thì tốc độ truy cập giảm nhưng miễn phí dung lượng lướt web. khi đó ta có thể dùng tool phá băng thông rồi thích download gì cũng được, xem phim nghe nhạc, chơi game, tải game với tốc độ cao và miễn phí (hehehe).như vậy quá lời phải không các bạn . chẳng khác nào dùng mạng có dây trọn gói. haha

Nhưng em lại phân vân xem có đúng không các bạn , nếu đúng thì em đăng kí luôn.

Mà đăng kí gói cước đó thì mỗi tháng nó trừ 70k của mình hả mấy bác? Hiện đăng ký Mmax 70k/tháng được 600MB truy cập 3G bạn ạ. Tùy nhu cầu sử dụng của bạn để bạn đăng ký. Nói chung so với mức cước các nhà mạng tính 0.5d/kB thì dùng Mimax tích kiệm hơn nhiều so với không dùng. Còn việc Hack băng thông thì tùy từng vùng, nói chung tỷ lệ thành công rất nhỏ. Nên bạn đừng hy vọng việc hack băng thông nhiều.
By nhungvisaotronglongtoi
#703199 Mình đăng kí cái này dùng trên laptop được k anh em. Thật sự chỉ dùng được dung lượng khuyến mãi ban đầu, sau khi hết thì tốc độ chỉ còn có 7KB/s thì lướt web bằng niềm tin chưa noi đến xem video
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym