Phần mềm hữu ích với Internet
By osakaa5
#700754 Mình mới quay xong một cái video giờ muốn copy ra màn hình máy tính và laptop thì phải làm sao. Ai biết xin chỉ giáo mình đang sài samsung galaxy trend
By truongmanhcuong1991
By namthanhhnt
#700782 Muốn copy vào máy tính thì phải cắm cáp nối điện thoại với máy tính. Muốn máy tính nhận điện thoại thì phải cài phần mềm hỗ trợ. Chẳng có cách nào khác cả.
By tammao1994
#700783 Muốn copy vào máy tính thì phải cắm cáp nối điện thoại với máy tính. Muốn máy tính nhận điện thoại thì phải cài phần mềm hỗ trợ. Chẳng có cách nào khác cả. Phần mềm hỗ trợ gì vậy bạn
By Miss_ya
#700784 Có cách nào nhanh hơn nữa không chẳn hạn như soạn tin nhắn ý. Mình dùng mobile fone Bạn cứ như mới trên núi về ấy, tiện nhất & nhanh nhất là dùng cáp rồi. Bạn có thể dùng mấy phần mềm đồng bộ nữa nhưng vừa mất tiền mà lại lâu hơn.
By nguyenthunhuan
#700772 Có bác nào biết cách không đấy Dùng cáp kết nối giữa dt và máy tính là dc mà. Thông thường khi mua dt nó có cho cọng dây đầu USB đấy.
By dieuanh_93
#700773 Dùng cáp kết nối giữa dt và máy tính là dc mà. Thông thường khi mua dt nó có cho cọng dây đầu USB đấy. Mình dùng rồi không thấy có. Mình format lại thì nó biếng mất luôn chả thấy có gì hết
By Achav
#700774 Mình dùng rồi không thấy có. Mình format lại thì nó biếng mất luôn chả thấy có gì hết Lạ vậy, khi cắm vào, trong my computer sẽ hiện thêm 2 ổ nữa gồm bộ nhớ dt và thẻ nhớ. Hóng cao nhân mới dc.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym