Phần mềm hữu ích với Internet
By nhox_bjnh
#699915 mình cứ bật google chrome lên được tầm 2 phút là nó tự mở tab mới và vào hihe.vn,kể cả khi khởi động lên để nguyên ở trang google,ai biết cách nào sư lý không

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By sakura_bluebmt
By yox_nox
#699928 mình cứ bật google chrome lên được tầm 2 phút là nó tự mở tab mới và vào hihe.vn,kể cả khi khởi động lên để nguyên ở trang google,ai biết cách nào sư lý không Mình cũng bị y hệt vậy.Chrome tự bật tab hihe.vn.Ai có cách trị không các bạn vô setting ở phần "Mở một trang cụ thể hay tập hợp các trang", xem có địa chỉ trang hihe hông, xóa nó đi, rồi ok.
By Donald
#699929 các bạn vào Cài Đặt -> Tiện Ít mở rông -> Sau đó sẽ tìm thấy cái hihe , tắt nó và xoá nó đi.

hay bạn xoá người dùng đi.

Cài Đăt -> Cài Đăt -> Người Dùng -> Xoá người dùng -> Ấn ok là xong
By pepuon_pekhocvianh
#699931 Không thấy nó trong phần extension cũng như phần setting "Mở một trang cụ thể hay tập hợp các trang" .Không hiểu nó từ đâu nhảy ra nữa. Còn cách nữa, gở chrome ra rồi cài lại.
By spy_vodoi
#699932 Mình nhớ từng bị như vậy 1 lần.

Bạn thử làm theo cách này coi sao:

1.Xoá biểu tượng Google chorm ở desktop.

2.Vào Crogam File -> Google -> Chorm -> Application -> thấy biểu tượng chorm -> chọn nó -> click chuột -> chọn dòng send to desk top.

Thế là xong.

CHúc bạn thành công
By solitary_lonely
#699935 Tình hình là đã không bị nữa hôm qua bị rồi chạy máy phần mền quét rác và cả regedit nữa thì không thấy nữa ae bị như mình thì thử cách của mình xem
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym