Phần mềm hữu ích với Internet
By kuyeongthanh
#697842 Mình dùng mạng chung với mấy thằng nhóc trong xóm. Không biết chúng nó làm kiểu gì mà bị Request time out liên tục(trong khi chúng nó vẫn chơi điện tử đều đều). hơi dow 1 tí là lại bị như thế. Bạn nào biết không chỉ cho mình với?
By binhminhtrongmat_buon
#697846 dạo này mạng hơi kém bạn ạ nhưng nếu không phải vi vậy ma bị time out thì là do đâu rj45 of bạn có vấn đề or ban thử bấm đầu mạng theo đúng chuẩn 1326 xem sao.

thân.
By kun_nhox
#697848 Mình dùng mạng chung với mấy thằng nhóc trong xóm. Không biết chúng nó làm kiểu gì mà bị Request time out liên tục(trong khi chúng nó vẫn chơi điện tử đều đều). hơi dow 1 tí là lại bị như thế. Bạn nào biết không chỉ cho mình với? Theo mình nghĩ thì có thể là đường dây từ splitter về máy của bạn có vấn đề!ban nên thay đường dây mơi
By darksmith_1992
#697853 nguyên nhân là do , khi dùng nhiu cộng mạng download cùng lúc khiến modem tăng tốc không kịp , bạn nên tắt modem , ( để khoảng vài phút rùi khỏi động lai ) a` , nếu mà bạn dùng modem thì , cứ khoảng 1thang bạn nên , khơi động toàn bộ lai ( có 1 cái núp nhỏ nằm sâu phía trong , bạn dùng cái ngọn bút ấn vào đó )

nguyen nhân thứ 2 : do 1 trong các máy tính bị nhiểm virus ( sâu nặng ) nên ảnh hưởng
By depmachanh88
#697854 nguyên nhân là do , khi dùng nhiu cộng mạng download cùng lúc khiến modem tăng tốc không kịp , bạn nên tắt modem , ( để khoảng vài phút rùi khỏi động lai ) a` , nếu mà bạn dùng modem thì , cứ khoảng 1thang bạn nên , khơi động toàn bộ lai ( có 1 cái núp nhỏ nằm sâu phía trong , bạn dùng cái ngọn bút ấn vào đó )

nguyen nhân thứ 2 : do 1 trong các máy tính bị nhiểm virus ( sâu nặng ) nên ảnh hưởng
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym