thattinh_2038x

Một số trang web download phụ đề phim

Subtitles to Cinema website Một số trang web download phụ đề phim:
Để tìm kiếm phụ đề tiếng Anh của phim, các bạn có thể ghé qua 1 số trang web chuyên về phụ đề phim sau:

Dành cho phim Châu Á

, ( Phụ đề tiếng Việt ^^ )

English subtitles for asian movies

Estonian, English and Finland subtitles

French

French

Other...

(any language)

Serbian, Slovenian, Croat, Macedonian...

(swedish subtitles)

Từ dienanh.net

Ailill

các bạn có cách nào ghép thêm phụ đề vào đĩa phim dvd mua sẵn ở tiệm ko? Số là như vầy mình vừa mới mua 1 cái đĩa phim dvd có tựa là " the blind side" để về học tiếng anh nhưng nó chỉ có phụ đề tiếng việt và thuyết minh tiếng việt thôi, nên mình muốn ghép thêm vào cái đĩa này phụ đề tiếng anh bạn nào biết cách chỉ mình với? Địa chỉ của mìh nè [email protected]

gnuh_gnauq

các bạn vào mà download phụ đề có rất nhiều phụ đề ,2012 cũng có trong đó .

Mình down sub về và cả phim rồi nó tự auto cho mỉnh hả??Làm ơn chỉ dùm nha!. mình dang rất muốn học anh văn, mình vẫn chưa rành lắm về cái dụ này.Mà máy dụ down như vầy có bị virut không ?????

phantung83

Mình down sub về và cả phim rồi nó tự auto cho mỉnh hả??Làm ơn chỉ dùm nha!. mình dang rất muốn học anh văn, mình vẫn chưa rành lắm về cái dụ này.Mà máy dụ down như vầy có bị virut không ????? Để tên fie sub và file phim giống nhau rồi bạn dùng phần mềm xem phim như Windows Media Player, Pot Player hay KMPlayer bật lên là nó sẽ tự hiện sub. Thích đẹp với bắt mắt hơn nữa thì vào option chỉnh font, size, color cho nó

Để tên fie sub và file phim giống nhau rồi bạn dùng phần mềm xem phim như Windows Media Player, Pot Player hay KMPlayer bật lên là nó sẽ tự hiện sub. Thích đẹp với bắt mắt hơn nữa thì vào option chỉnh font, size, color cho nó 'Dương Tuấn' chỉ được cái chỉ đúng.

Mannie

@@ Mình không rành lắm, để tên sub và file flim giống nhau là sao, chỉ rõ hộ mình Ví dụ: File phim là : "bong nhien muon khoc 1.avi" thì file phụ đề là "bong nhien muon khoc 1.srt"

Theodore

mình down phim ma ơi chào mi về mà không có phụ để ai có cho mình xin link down với được không

tks nhiều

tianangam29925

các bạn có cách nào ghép thêm phụ đề vào đĩa phim dvd mua sẵn ở tiệm ko? Số là như vầy mình vừa mới mua 1 cái đĩa phim dvd có tựa là " the blind side" để về học tiếng anh nhưng nó chỉ có phụ đề tiếng việt và thuyết minh tiếng việt thôi, nên mình muốn ghép thêm vào cái đĩa này phụ đề tiếng anh bạn nào biết cách chỉ mình với? Địa chỉ của mìh nè [email protected] Vậy hãy nhớ, đừng bao giờ mua đĩa phim lậu!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Thực trạng công tác và một số giải pháp nhằm tăng khả năng cạnh tranh trong dự thầu xây dựng tại Công ty Xây dựng và Trang trí nội thất Bạch Đằng Khoa học kỹ thuật 0
D Nghiên cứu thực trạng nhu cầu chăm sóc sức khỏe nhân dân, lực lượng vũ trang và khả năng đáp ứng của lực lượng quân dân y trên một số đảo Y dược 0
M Đánh giá hiện trạng và đề xuất các biện pháp khống chế ô nhiễm tại một số trang trại trên địa bàn tỉ Khoa học Tự nhiên 0
E Một số vấn đề về phát triển kinh tế trang trại trong nông nghiệp ngoại thành Hà Nội Công nghệ thông tin 0
H Thực trang công tác tuyển dụng tại các doanh nghiệp ở một số địa phương Công nghệ thông tin 0
J Phương pháp lập dự án đầu tư mua sắm và trang bị máy xây dựng cho một số trường hợp Luận văn Kinh tế 0
Q Một số vấn đề lý luận về kinh tế trang trại Luận văn Kinh tế 0
N Nghiên cứu đặc điểm tổ chức sử dụng đất của một số mô hình kinh tế trang trại khu vực miền núi phục Luận văn Sư phạm 0
M Xây dựng một số mô hình kinh tế trang trại ở huyện Bắc Hà, tỉnh Lào Cai và đánh giá hiệu quả kinh tế Luận văn Sư phạm 0
K Khảo sát đặc trưng các diễn ngôn tin trên một số trang web tiếng Anh năm 2010 Văn hóa, Xã hội 0

Các chủ đề có liên quan khác